Mã Sản phẩm: tn50629
Khuyến Mãi
+ Tặng Phần mềm diệt Virus Kaspersky Standard 1U (1 thiết bị) trị giá 169.000 VND (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
Hoặc
+ Tặng USB Wifi Totolink A650USM (633 Mbps/ Wifi 5/ 2.4/5GHz) trị giá 185.000 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
Hoặc
+ Tặng Loa Soundmax A130 trị giá 209.000 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
Và
+ Tặng Miếng lót chuột Kingmaster L-18 trị giá 30.000 VND (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Giảm giá lên đến 200.000 VND khi mua kèm màn hình >> Xem chi tiết
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7 12700F 2.10 GHz up to 4.90 GHz |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz (1x8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 250GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | GTX1650 4GB |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Phân loại | Thùng lớn |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x Displayport, 1 x RJ45, 3 x Jack 3.5mm, 2 x PS/2 |
| OS | Free Dos |
| Hỗ trợ | Bảo hành tận nơi 12 tháng trong nội thành TP. HCM |
| Kích thước | 41cm x 17.5cm x 36.5cm (HxWxD) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Bạn đang cần mua máy tính bàn? Bạn muốn tìm cách tiết kiệm chi phí nhưng vẫn đáp ứng được nhu cầu sử dụng của mình? Chọn Máy bộ TNC là một trong những giải pháp tối ưu dành cho bạn.
Máy bộ TNC I7712F SSD 8GB VGA 4GB là bộ máy mang thương hiệu Thành Nhân Computer, được lắp ráp từ những linh kiện chính hãng mang lại hiệu năng cao khi sử dụng. Sở hữu vẻ ngoài cứng cáp với độ tin cậy cao, giúp người dùng có thể yên tâm khi lựa chọn.
Máy bộ TNC I7712F SSD 8GB VGA 4GB sở hữu CPU Intel Core i7 12700F mạnh mẽ mang đến khả năng xử lý mượt mà cho mọi mục đích sử dụng. Ram 8GB giúp bạn có thể đa nhiệm các tác vụ, có thể mở nhiều tab làm việc cùng lúc mà không sợ gặp phải tình trạng giật, lag.
Ngoài ra còn được trang bị các cổng kết nối đa dạng như 2 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x Displayport, 1 x RJ45, 3 x Jack 3.5mm, 2 x PS/2 mang lại cho bạn nhiều sự lựa chọn hơn khi muốn kết nối máy bộ của mình với các thiết bị ngoại vi.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB M2 2280 SSD NVMe
VGA: 1 x double deck PCIe x16 GPU
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics