Router Asus Gaming WiFi 6 ROG Rapture GT-AX11000 Pro (10756 Mbps/ Wifi 6 / 2.4/5 GHz)
>Thiết Bị Mạng>Bộ phát wifi (Router Wifi)>Router Wifi Asus
Mã Sản phẩm: tn51601
    Tính năng chính: AiMesh, Game Boost / Acceleration, Game Radar, WTFast
    Tốc độ: 9608 Mbps (5 GHz), 1148 Mbps (2.4 GHz)
    Anten: 8 Anten ngoài
    Chuẩn Wifi: Wifi 6
9,790,000đ (bao gồm VAT)
10,000,000đ -2%
Ngày đăng: 06-10-2023
Ngày sửa cuối: 08-11-2025
Thương hiệu: ASUS
Mục Mô Tả Chi Tiết
Chuẩn WifiWifi 6 (802.11ax)
Băng tầnTri-band Wi-Fi: 2.4 GHz / 5 GHz-1 / 5 GHz-2
Cổng kết nối1 x 2.5 Gbps WAN, 1 x 10 Gbps WAN/LAN, 4 x Gbps LAN, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB 2.0
Anten8 Anten ngoài
Kết nối WANAutomatic IP, Static IP, PPPoE, PPTP, L2TP
Button (nút)WPS Button, LED Button, Reset Button, Power Switch
Đèn LED báo hiệu1 x Power, 1 x 2.4G, 1 x 5GHz-1, 1 x 5GHz-2, 1 x WPS, 1x 10GE, 1 x 1 LAN, 1 x WAN
NguồnAC: 110V~240V(50~60Hz); DC: 19 V, max. 3.42 A hoặc 19.5 V, max. 3.33 A
Giao thức mạngIPv4 / IPv6
Kích thước354 mm x 354 mm x 193 mm
Khối lượng2180 g
Bảo hành36 tháng
MÔ TẢ SẢN PHẨM NÂNG CAO
Thiết kế hiện đại, đẳng cấp và hầm hố
Router Asus Gaming WiFi 6 ROG Rapture GT-AX11000 Pro được thiết kế vô cùng hiện đại, với kiểu dáng nhỏ gọn nhưng vô cùng cá tính, mạnh mẽ phù hợp với anh em game thủ. Với kích thước 354 mm x 354 mm x 193 mm và trọng lượng 2180g, phù hợp với không gian của các game thủ chuyên nghiệp.
Router Asus Gaming WiFi 6 ROG Rapture GT-AX11000 Pro
Hiệu năng đỉnh cao - Tốc độ không giới hạn
Điểm nổi bật của router Asus Gaming này chính là tốc độ kết nối đỉnh cao lên tới 10.756 Mbps trong đó 9608 Mbps trên băng tần 5 GHz và 1148 Mbps trên băng tần 2.4 GHz. GT-AX11000 Pro mang đến trải nghiệm mạng tốc độ cao, hỗ trợ cả những tác vụ trực tuyến nặng nề nhất.
Router Asus Gaming WiFi 6 ROG Rapture GT-AX11000 Pro có hiệu năng đỉnh cao
Công nghệ ASUS RangeBoost Plus mở rộng phạm vi vùng phủ sóng
Router Asus Gaming WiFi 6 ROG Rapture GT-AX11000 Pro tích hợp công nghệ ASUS RangeBoost
Công nghệ ASUS AiMesh hỗ trợ phủ sóng toàn nhà
GT-AX11000 Pro hỗ trợ công nghệ ASUS AiMesh
Hỗ trợ chuyên sâu dành cho nhiều tựa game
Router Asus Gaming WiFi 6 ROG Rapture GT-AX11000 Pro hỗ trợ nhiều tựa game chuyên sâu
Cổng kết nối linh hoạt, tiên tiến
Router Asus Gaming WiFi 6 ROG Rapture GT-AX11000 Pro sở hữu cổng kết nối hiện đại
Router Asus Gaming WiFi 6 ROG Rapture GT-AX11000 Pro tích hợp công nghệ cân bằng tải
Tính năng bảo mật cao cấp với AiProtection Pro
Router Asus Gaming WiFi 6 ROG Rapture GT-AX11000 Pro hỗ trợ tính năng bảo mật cao cấp
Hỗ trợ quản lý và điều khiển linh hoạt
Router Asus Gaming WiFi 6 ROG Rapture GT-AX11000 Pro hỗ trợ quản lý hiện đại
Trải nghiệm chơi Game đỉnh cao
Kết luận
Xem thêm nội dung
Câu hỏi thường gặp
?
Quản lý router này như thế nào?
>
Người dùng có thể quản lý qua ứng dụng ASUS Router App, hỗ trợ Backup
?
Phạm vi phủ sóng có rộng không?
>
Router này có những tính năng gì để tối ưu trải nghiệm game?
Mạng tri‑band giúp tăng cường hiệu năng của router này như thế nào?
Router này có thiết kế tri‑band (2.4 GHz / 5 GHz‑1 / 5 GHz‑2) giúp phân bổ tải, giảm nghẽn mạng và tối ưu cho nhiều thiết bị cùng lúc.