Mã Sản phẩm: tn64637
Tính năng chính: STP/RSTP loop prevention
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 24 x 1 Gbps RJ-45
Chuẩn kết nối: IEEE 802.3az
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ chuyển tiếp | 41.66 Mpps |
| Tốc độ | 10/100/1000 Mbps |
| Cổng kết nối | 24 x 1 Gbps RJ-45 |
| Chuẩn kết nối | IEEE 802.3az |
| Nguồn | 220 V AC, 50/60 Hz, Max. 0.7 A |
| Băng thông chuyển mạch | 56 Gbps |
| MAC Address Table | 8K |
| Hỗ trợ VLAN | 802.1Q, VLAN ID from 1-4094. Trunk, Access port mode, Max. 32 VLAN. |
| Tính năng chính | STP/RSTP loop prevention with storm control, DHCP snooping, 6 kV surge protection |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 °C đến 45 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến 85 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 335.00 mm × 44.50 mm × 175.80 mm |
| Khối lượng | 1.62 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |