Mã Sản phẩm: tn50354
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Pin | Không |
| Độ phân giải | 800-1000-1200 DPI |
| Phân loại | Chuột Gaming có dây |
| Cổng kết nối | USB |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Window, Linux, MAC |
| Button (nút) | 4 |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều dài dây | 1.5m |
| Chíp cảm biến | Quang học |
| Kích thước | 113*63*38 mm |
| Khối lượng | 150g |
| Bảo hành | 12 tháng |
Thiết kế "cũ nhưng mới"
Mouse HAVIT MS1003 RGB được ra mắt trên thị trường với một diện mạo "cũ nhưng mới". Mang dáng vóc thiết kế như nhiều chuột gaming khác nhưng MS1003 ghi điểm trong mắt người dùng khi được sở hữu thiết kế công thái học với bề mặt chống trượt. Sản phẩm vừa vặn một cách hoàn hảo trong lòng bàn tay của bạn và hạn chế gây ra tình trạng mỏi tay khi sử dụng chuột quá lâu.

Hệ thống RGB trên HV-MS1003
Hệ thống đèn LED RGB trên MS1003 được thiết kế cực kỳ ngầu và bắt mắt, giúp mang đến trải nghiệm chơi game tuyệt vời cho người dùng. Đèn RGB sẽ thể hiện trạng thái màu sắc khác nhau dựa trên các mức độ DPI khác nhau. Điều này giúp trải nghiệm chơi game của bạn thêm phần hứng thú và bắt mắt hơn.

Chuyển đổi độ nhạy
Với MS1003, bạn chỉ cần một click là đã có thể thay đổi độ nhạy DPI. Game thủ có thể tự do kiểm soát độ phản hồi của chuột, chọn một độ nhạy thích hợp nhất để đánh bại đối thủ.

Chuột gaming HAVIT MS1003 có hỗ trợ hầu hết các hệ điều hành thông dụng như Windows 8, Windows 7, Windows 2000, Windows 10 và tương thích với Window, Linux, MAC. Bạn có thể thoải mái sử dụng chuột mà không cần lo về khả năng tương thích.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Độ phân giải: 400-800-1200-1600-3200-5000 DPI
Cổng kết nối: 3 mode: USB-C/2.4GHz/Bluetooth
Hệ điều hành hỗ trợ: Đang cập nhật
Độ phân giải: 800-1200-1600-2400-3200-6000 DPI
Cổng kết nối: Bluetooth 5.0 | Receiver 2.4G | Type-C
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows/macOS/Android/iPad
Độ phân giải: 800 - 1200 - 1600 - 2400 DPI
Cổng kết nối: Bluetooth | Receiver
Hệ điều hành hỗ trợ: MacOS, Windows, Android...
Độ phân giải: 800 - 1200 - 1600 - 2400 DPI
Cổng kết nối: Bluetooth | Receiver
Hệ điều hành hỗ trợ: MacOS, Windows, Android...
Độ phân giải: 800 - 1200 - 1600 DPI
Cổng kết nối: Bluetooth | Receiver
Hệ điều hành hỗ trợ: MacOS, Windows, Android...
Độ phân giải: 800 - 1200 - 1600 DPI
Cổng kết nối: Bluetooth | Receiver
Hệ điều hành hỗ trợ: MacOS, Windows, Android...
Độ phân giải: 800 - 1200 - 1600 DPI
Cổng kết nối: Bluetooth | Receiver
Hệ điều hành hỗ trợ: MacOS, Windows, Android...
Độ phân giải: 1000/1600/2000/2400/4000 DPI
Cổng kết nối: Bluetooth 5.3 và USB Receiver 2.4G
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows 7/8/10/11, Mac OS X 10.4 or above, iOS
Độ phân giải: 1000/1600/2000/2400/4000 DPI
Cổng kết nối: Bluetooth 5.3 và USB Receiver 2.4G
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows 7/8/10/11, Mac OS X 10.4 or above, iOS
Độ phân giải: 4000 DPI
Cổng kết nối: Wireless 2.4GHz
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows, macOS, Linux
Độ phân giải: 1000 / 1600 / 2000 / 4000 DPI
Cổng kết nối: USB Wireless 2.4GHz
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows, macOS, Linux, Android