
Mã Sản phẩm: tnd0979
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Chất liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Materials | Aluminum, metal mesh, plastic, rubber |
| Weight | 0.65 kg (1.43 lbs) |
| Dimension | 346 x 282 x 60mm (13.6 X 11.1 x 2.4 inch) (W x H x D) |
| Fan Dimension | 80 x 80 x 10mm (3.2 x 3.2 x 0.4 inch) (W / H / D) |
| Fan Speed | 2000 ± 10% RPM |
| Fan Airflow | 31 CFM (each fan) |
| Fan Noise Level | 21 dBA |
| Power | USB 5V DC |
| USB | USB 2.0/1.1 x 1 (for power input) |
| Power Consumption | 0.36A, 1.8W |
| Compatibility | Supports up to 17" laptops |
***Lưu ý: Sản phẩm sử dụng cho Laptop có màn hình 17" trở xuống
Hàng Chính Hãng - Giao Hàng Tận Nơi
249,000đ 299,000đ 17% Off
499,000đ 509,000đ 2% Off
499,000đ 529,000đ 6% Off
499,000đ 539,000đ 7% Off
499,000đ 649,000đ 23% Off
499,000đ 690,000đ 28% Off
79,000đ 89,000đ 11% Off
79,000đ 99,000đ 20% Off
79,000đ 99,000đ 20% Off
89,000đ 109,000đ 18% Off
99,000đ 135,000đ 27% Off
129,000đ 169,000đ 24% Off
169,000đ 199,000đ 15% Off
139,000đ 199,000đ 30% Off
169,000đ 199,000đ 15% Off
169,000đ 199,000đ 15% Off
159,000đ 199,000đ 20% Off
159,000đ 199,000đ 20% Off
199,000đ 229,000đ 13% Off
199,000đ 229,000đ 13% Off
179,000đ 229,000đ 22% Off
199,000đ 239,000đ 17% Off
199,000đ 249,000đ 20% Off
199,000đ 269,000đ 26% Off
299,000đ 349,000đ 14% Off
349,000đ 379,000đ 8% Off
390,000đ 592,000đ 34% Off
549,000đ 649,000đ 15% Off
499,000đ 690,000đ 28% Off
690,000đ 749,000đ 8% Off
699,000đ 790,000đ 12% Off
890,000đ 1,190,000đ 25% Off
199,000đ 299,000đ 33% Off
499,000đ 579,000đ 14% Off
299,000đ 329,000đ 9% Off
299,000đ 349,000đ 14% Off
259,000đ 309,000đ 16% Off
189,000đ 225,000đ 16% Off
199,000đ 269,000đ 26% Off
169,000đ 199,000đ 15% Off
129,000đ 149,000đ 13% Off
159,000đ 179,000đ 11% Off
1,490,000đ 1,529,000đ 3% Off
949,000đ 989,000đ 4% Off
890,000đ 999,000đ 11% Off
599,000đ 609,000đ 2% Off
1,690,000đ 1,990,000đ 15% Off
1,690,000đ 1,990,000đ 15% Off
1,590,000đ 1,890,000đ 16% Off
990,000đ 1,190,000đ 17% Off
1,149,000đ 1,190,000đ 3% Off
1,290,000đ 1,390,000đ 7% Off
990,000đ 1,390,000đ 29% Off
1,249,000đ 1,399,000đ 11% Off
1,149,000đ 1,490,000đ 23% Off
1,390,000đ 1,490,000đ 7% Off
1,290,000đ 1,590,000đ 19% Off
1,390,000đ 1,690,000đ 18% Off
1,490,000đ 1,690,000đ 12% Off
1,490,000đ 1,690,000đ 12% Off
1,490,000đ 1,690,000đ 12% Off
1,590,000đ 1,790,000đ 11% Off
1,590,000đ 1,790,000đ 11% Off
229,000đ 349,000đ 52% Off
229,000đ 349,000đ 52% Off
0đ 269,000đ 0% Off
Hàng Chính Hãng - Giao Hàng Tận Nơi
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Đế tản nhiệt Cooler Master U2 Plus
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Hãy đăng nhập để lưu sản phẩm vào giỏ hàng, theo dõi đơn hàng và nhận những ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên.