Dạ, Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0717W có bản quyền Windows 11 Home ạ
Mã Sản phẩm: tn56585
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i3-1215U
RAM: 4GB DDR4 3200MHz
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch FHD
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1215U 1.2GHz up to 4.4GHz, 10MB |
| RAM | 4GB DDR4 3200MHz (on board) |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 2280 NVMe PCIe 4.0 |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920 x 1080) 16:9, 220 nits, Non-touch screen, Anti-glare display, NTSC: 45% |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 42WHrs |
| Keyboard | Chiclet Keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 |
| Kết nối mạng LAN | RJ45 |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB Type-C |
| Webcam | 720p HD camera With privacy shutter |
| Âm thanh | Audio by Dirac |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C support power delivery, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery, 1 x HDMI 1.4, up to 1920x1080/60Hz, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack, 1 x RJ45 Gigabit Ethernet |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 32.69cm x 21.45cm x 1.99cm (W x H x D) |
| Khối lượng | 1.49 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Asus ExpertBook B1 trang bị bộ vi xử lý Intel Core i3-1215U với xung nhịp cơ bản 1.2GHz và có thể đạt tối đa lên đến 4.4GHz, giúp xử lý mượt mà các tác vụ văn phòng, lướt web, hay làm việc với các phần mềm nhẹ nhàng. Cùng với 4GB RAM DDR4 3200MHz và ổ cứng SSD 256GB NVMe PCIe 4.0, máy đảm bảo tốc độ khởi động nhanh chóng, đọc/ghi dữ liệu mượt mà và hiệu suất làm việc ổn định.
Laptop Asus ExpertBook B1 sở hữu màn hình 14 inch Full HD (1920 x 1080), giúp hiển thị sắc nét và chi tiết hình ảnh với tỷ lệ khung hình 16:9. Công nghệ màn hình Anti-glare giúp hạn chế ánh sáng chói và bảo vệ mắt khi sử dụng lâu dài. Màn hình với độ sáng 220 nits và gam màu NTSC 45% sẽ mang đến một trải nghiệm xem thoải mái và dễ dàng khi làm việc trong các môi trường sáng.
máy có bản quyền ko ạ
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V