Mã Sản phẩm: tn58784
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-13420H, 2.1GHz up to 4.6GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR5 SO-DIMM |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 NVMe PCIe 4.0 |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920 x 1080) 16:9 300nits Anti-glare display NTSC: 45%, 60Hz |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 50WHrs 3-cell |
| Keyboard | Chiclet Keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 |
| Kết nối mạng LAN | RJ45 Gigabit Ethernet |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720p HD camera With privacy shutter |
| Âm thanh | Audio by Dirac Built-in speaker Built-in array microphone |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery, 1 x HDMI 1.4, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack, 1 x RJ45 Gigabit Ethernet |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 32.45cm x 21.44cm x 1.97cm (W x H x D) |
| Khối lượng | 1.42 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Asus ExpertBook P1403CVA-i508-50W là dòng laptop doanh nghiệp với hiệu năng mạnh mẽ, thiết kế gọn nhẹ và nhiều tính năng bảo mật. Đây là sự lựa chọn lý tưởng cho dân văn phòng, doanh nhân và sinh viên cần một chiếc laptop bền bỉ, hiệu suất cao.
Chiếc laptop Asus này được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-13420H với xung nhịp tối đa lên tới 4.6GHz, mang lại tốc độ xử lý nhanh chóng, đáp ứng tốt nhu cầu làm việc đa nhiệm, chỉnh sửa tài liệu, xử lý dữ liệu hay thậm chí cả lập trình và thiết kế đồ họa nhẹ.

Laptop Asus ExpertBook P1403CVA-i508-50W đi kèm RAM 8GB DDR5 SO-DIMM, cho khả năng xử lý mượt mà, hạn chế giật lag khi mở nhiều ứng dụng cùng lúc. Ổ cứng 512GB SSD M.2 PCIe 4.0 giúp khởi động máy nhanh, mở ứng dụng chỉ trong vài giây và tăng tốc độ truy xuất dữ liệu tối ưu.

Máy sở hữu màn hình 14 inch Full HD (1920x1080) với công nghệ Anti-glare giúp hạn chế tình trạng chói sáng khi làm việc ngoài trời hoặc dưới ánh đèn mạnh. Độ sáng 300 nits cùng tấm nền NTSC 45% giúp hiển thị hình ảnh rõ nét, màu sắc chân thực.

Laptop Asus ExpertBook P1403CVA-i508-50W có thiết kế mỏng nhẹ, chỉ 1.42 kg, giúp người dùng dễ dàng mang theo bên mình. Lớp vỏ nhựa cao cấp đảm bảo độ bền, chống trầy xước và hạn chế bám vân tay.

Laptop được trang bị đầy đủ các cổng kết nối, với USB 3.2 Gen 1 Type-A, USB 3.2 Gen 2 Type-C, HDMI 1.4, cổng mạng RJ45 giúp kết nối nhanh chóng với các thiết bị ngoại vi. Ngoài ra, tính năng bảo mật vân tay (Fingerprint) giúp đăng nhập nhanh chóng và bảo vệ dữ liệu an toàn.
Với viên pin 50WHrs 3-cell, Asus ExpertBook P1403CVA-i508-50W mang lại thời gian sử dụng dài, đáp ứng tốt một ngày làm việc. Máy được cài đặt sẵn Windows 11 Home bản quyền, mang lại trải nghiệm làm việc hiện đại, mượt mà.

Laptop Asus ExpertBook P1403CVA-i508-50W là một sản phẩm bền bỉ, mạnh mẽ và tiện lợi dành cho người dùng doanh nghiệp, nhân viên văn phòng và sinh viên. Với hiệu suất cao, màn hình sắc nét, thiết kế nhỏ gọn và thời lượng pin ấn tượng, đây chắc chắn là một lựa chọn đáng cân nhắc cho công việc hàng ngày.
Bạn đang tìm kiếm địa chỉ cung cấp laptop uy tín, chất lượng và chính hãng, thì hãy liên hệ ngay với Thành Nhân TNC để sở hữu laptop giá tốt nhất nhé!
Thông tin liên hệ:
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)