Mã Sản phẩm: tn65285
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 01/04/2026 đến 30/04/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Balo Gigabyte (Từ 01/04/2026 đến 30/04/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13620H, 2.4Ghz up to 4.9Ghz, 24MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200MHz, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe NVMe™ M.2 SSD, 2 x PCIe Gen4x4 M.2 |
| Màn hình | 16" 16:10 IPS WUXGA (1920x1200) 165Hz, 300nits (typical) |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 4050 Laptop GPU 6GB GDDR6 |
| Chip AI | Không |
| Pin | Li-ion 76Wh |
| Keyboard | Single Color Backlit Keyboard(Blue), Up to 1.7mm Key-travel |
| Chất liệu | Nhựa cao cấp |
| Wifi | WIFI 6E (802.11ax 2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | v5.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI 2.1, 1 x Type-C USB3.2 Gen1 support DisplayPort™ 1.4 |
| Webcam | HD (720p) Webcam, Build-in array Microphone |
| Âm thanh | 2x 2W speakers, Microphone, Dolby Atmos |
| Cổng kết nối | Bên phải: 1 x USB Type-A (USB 3.2 Gen 1), 1 x USB Type-A (USB 2.0), 1 x Jack âm thanh 3.5mm (hỗ trợ tai nghe/micro combo). Bên trái: 1 x USB Type-A (USB 3.2 Gen 1), 1 x USB Type-C (USB 3.2 Gen 1, 1 x DC-in (nguồn điện) |
| Màu sắc | Đen |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Firmware-based TPM, supports Intel® Platform Trust Technology (Intel® PTT) |
| Kích thước | 358.3 mm x 262.5 mm x 19.45~22.99 mm |
| Khối lượng | ~2.2kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit