Mã Sản phẩm: tn65194
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra X7 Processor 358H, 1.9 GHz up to 4.8 GHzm 18MB cache |
| RAM | 32GB LPDDR5X on-board |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2280 NVMe PCIe 4.0 SSD, 1 x M.2 2280 PCIe 4.0x4 |
| Màn hình | 14.0-inch, Tandem OLED, WQXGA+ (2880 x 1800) 16:10, Màn hình chống chói, 600nits (1400nits HDR peak brightness), DCI-P3: 100%, Đạt chuẩn Pantone Validated, VESA CERTIFIED Display HDR True Black 1000, Tỷ lệ màn hình trên kích thước: 91 %, Touch screen with Corning® Gorilla® Glass Victus® and Corning® Gorilla™ Matte |
| VGA | Intel Arc B390 |
| Chip AI | Intel AI Boost NPU up to 50 TOPS |
| Pin | 70WHrs, 2S2P, 4-cell Li-ion, Long life rechargeable high density lithium polymer battery. |
| Keyboard | Bàn phím Chiclet Có đèn nền, Hành trình phím 1,5mm, Haptic Touchpad |
| Chất liệu | Hộp kim nhôm magiê |
| Wifi | Wi-Fi 7(802.11be) (Triple band) 2*2 |
| Kết nối mạng LAN | Không có LAN |
| Bluetooth | v5.4 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI 2.1 TMDS, 2 x Thunderbolt™ 4, tương thích USB4, hỗ trợ xuất hình ảnh |
| Webcam | 1080p FHD camera (AI image upscaling up to 5MP) with IR function to support Windows Hello, Với tấm che webcam vật lý |
| Âm thanh | Microphone tích hợp, 6 built-in speakers, Âm thanh chứng nhận bởi Dolby |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt™ 4, tương thích USB4, hỗ trợ xuất hình ảnh / sạc nhanh 2x USB 3.2 Thế hệ 2 Loại A, 1 x Jack cắm âm thanh combo 3.5mm |
| Màu sắc | Bạc |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint, ASUS ExpertGurdian with NIST SP 800 193 compliance, Tự khôi phục BIOS, Trusted Platform Module (TPM) 2.0, Platform Firmware Resiliency Support, Microsoft Security Level 3, Microsoft Pluton Security Processor, Intel® Boot Guard, Intel® BIOS Guard, Hỗ trợ dự phòng CSME BIOS, Hỗ trợ bảo vệ BIOS, Hỗ trợ Absolute Persistence 2.0 (Computrace), Giải pháp bảo vệ firmware Intel CSME Firmware Resilience, Công nghệ bảo mật Secured-core PC Microsoft, IR webcam có hỗ trợ Windows Hello |
| Kích thước | 310.9 mm x 212.8 mm x 10.9 ~ 16.4 mm. |
| Khối lượng | 0.99 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits