Mã Sản phẩm: tn65203
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-13420H P-core up to 4.6GHz, E-core up to 3.4GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5-5200 (1x16GB), 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 45% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Chip AI | Không |
| Pin | 48Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Chất liệu | Aluminium (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB-C (USB 10Gbps), with USB PD 45-65W and DisplayPort 1.4 |
| Webcam | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps), Always On, 1 x USB-A (USB 5Gbps), 1 x USB-C (USB 10Gbps), with USB PD 45-65W and DisplayPort 1.4, 1 x Thunderbolt 4, with USB PD 45-65W and DisplayPort 1.4, 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Ethernet (RJ-45) |
| Màu sắc | Xám |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 313.5mm x 224mm x 17.5mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.36 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits