Asus Vivobook Go 14 E1404FA-EB012W được trang bị màn hình 14 inch Full HD với độ phân giải 1920 x 1080, mang lại hình ảnh rõ nét và chi tiết. Tấm nền IPS-level giúp cải thiện góc nhìn, đảm bảo chất lượng hiển thị ổn định từ nhiều góc độ. Độ sáng 250 nits phù hợp với môi trường trong nhà, kết hợp với lớp phủ chống chói giúp giảm hiện tượng phản xạ ánh sáng, hạn chế mỏi mắt khi sử dụng trong thời gian dài. Đây là điểm cộng lớn cho người dùng thường xuyên làm việc với màn hình.
Máy được trang bị đầy đủ các cổng kết nối cần thiết như USB Type-A, USB Type-C, HDMI và jack tai nghe 3.5mm, giúp người dùng dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi. Đặc biệt, công nghệ Wi-Fi 6E và Bluetooth 5.3 mang lại tốc độ kết nối nhanh hơn, ổn định hơn, giúp tối ưu trải nghiệm khi làm việc trực tuyến hoặc giải trí.
Máy có những cổng kết nối nào vậy ạ
Thành Nhân TNC xin chào quý khách! Máy gồm các cổng: 1 x USB 2.0 Type-A (480Mbps), 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A (5Gbps), 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C (5Gbps), 1 x HDMI 1.4, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack ạ.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V