Mã Sản phẩm: tn63307
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB LPDDR5X 8400 MT/s
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 Gen4
VGA: Nvidia GeForce RTX 4050 6GB
Màn hình: 14.5 inch 3.2K
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 255H up to 5.1 GHz, 24MB |
| RAM | 32GB LPDDR5X 8400 MT/s Onboard |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 Gen4 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.5 inch 3.2K, Touch, 48-120Hz VRR, OLED, 100% DCI-P3, Anti-Glare, Anti-Smudge, InfinityEdge, 400 nit, InfinityEdge, Eyesafe, Dolby Vision |
| VGA | Nvidia GeForce RTX 4050 6GB |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 6 Cell -69.5Wh |
| Keyboard | Đang cập nhật |
| Đèn bàn phím | Đang cập nhật |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Intel Killer Wi-Fi 7 BE201, 2x2, 802.11be |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt 4 (40 Gbps) with Power Delivery and DisplayPort |
| Webcam | 1080p at 30 fps FHD RGB-IR camera |
| Âm thanh | Quad-speaker design with 2W main x 2 channels + 2W tweeter x 2 channels = 8W total |
| Cổng kết nối | 3 x Thunderbolt 4 (40 Gbps) with Power Delivery and DisplayPort, 1 x Universal audio jack (headphone and microphone combo) |
| OS | Windows 11 Home + Office |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 18.00mm x 320.00mm x 215.97mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.66 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits