kiểu dáng đẹp,cấu hình tốt
Dạ, cảm ơn Quý khách đã quan tâm sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1135G7 2.4GHz up to 4.2GHz, 8MB |
| RAM | 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 slot max 32 GB) |
| Ổ cứng | 256GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 14.0" FHD |
| VGA | NVIDIA GEFORCE MX330 2GB GDDR5 |
| Wifi | 802.11a/b/g |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Cổng kết nối | 2x USB 3.2 Type-A, USB 3.2 Gen 2 Type-C, microSD card |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 16.74 mm x 321.3 mm x 216.2 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.41 kg |
| Bảo hành | 12 tháng (Adapter + Pin 12 Tháng, Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop Dell Vostro 5402 V5402A (Gray) tuy không phải là dòng laptop mỏng hay nhẹ nhất nhưng bạn vẫn phải ngỡ ngàng với trọng lượng của máy chỉ 1.41 kg bởi khung máy được làm từ các sợi carbon bên trong không chỉ tăng độ bền chắc mà còn giúp máy giảm trọng lượng đáng kể so với các chất liệu khác. Phiên bản Dell Vostro màu xám mang lại sự tinh tế, năng động với logo Dell quen thuộc được đóng dấu trên vỏ máy.
![]()
Màn hình 14 inch độ phân giải Full HD (1920x1080), cung cấp độ sáng và màu sắc sống động hơn để nâng cao trải nghiệm trước màn hình và đường viền hẹp 2 cạnh nhấn mạnh màn hình của bạn đồng thời giúp giảm thiểu sự phân tâm. Được trang bị với độ sáng khá cao, lớp phủ chống chói Anti-glare giúp bạn sẽ thoải mái dùng laptop khi đang ở ngoài trời.
![]()
Laptop Dell Vostro 5402 V5402A (Gray) được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 (4.2GHz, 8MB) và Nvidia Geforce MX330 2GB GDDR5 mang lại hiệu suất tuyệt vời. Bộ nhớ RAM dung lượng Ram 8GB(1x8GB) DDR4 và ổ cứng SSD 256GB lưu giữ tài liệu khối lượng lớn. Khả dụng với Windows 10 Home hoặc Windows 10 Pro, SL - để có trải nghiệm PC linh hoạt, mượt mà.
![]()
Dell Vostro 5402 được trang bị một loạt các cổng và đầu đọc thẻ SD để giúp bạn luôn kết nối với các thiết bị quan trọng. 2x USB 3.2 Type-A, USB 3.2 Gen 2 Type-C, microSD card và HDMI.
![]()
Bảo mật vân tay được thiết kế bên trong máy tạo một sự an toàn đối với người sử dụng.
![]()
kiểu dáng đẹp,cấu hình tốt
Dạ, cảm ơn Quý khách đã quan tâm sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K