Mã Sản phẩm: tn65080
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Chip Apple M5, CPU 10 lõi với 4 lõi siêu xử lý và 6 lõi tiết kiệm điện |
| RAM | 16GB, Có thể nâng cấp thành 24GB hoặc 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Màn hình | Màn hình Liquid Retina, Màn hình có đèn nền LED 13,6 inch (theo đường chéo) với công nghệ IPS;2 độ phân giải gốc 2560x1664 với mật độ 224 pixel mỗi inch, Độ sáng 500 nit, Màu: Hỗ trợ một tỷ màu, Dải màu rộng (P3), Công nghệ True Tone |
| VGA | GPU 8 lõi |
| Chip AI | Neural Accelerators, Neural Engine 16 lõi, Công nghệ dò tia tốc độ cao bằng phần cứng |
| Pin | Pin Li-Po 53,8 watt‑giờ tích hợp |
| Keyboard | Bàn phím Magic Keyboard có đèn nền với: 78 (ANSI) hoặc 79 (ISO) phím, bao gồm 12 phím chức năng với chiều cao tiêu chuẩn, Touch ID, Cảm biến ánh sáng môi trường, Bàn di chuột Force Touch để điều khiển con trỏ chính xác và cảm ứng lực; hỗ trợ Bấm Mạnh, bộ tăng tốc, vẽ cảm ứng lực, và các thao tác Multi‑Touch |
| Chất liệu | 100% nhôm |
| Wifi | Wi-Fi 7 (802.11be) |
| Kết nối mạng LAN | Không có LAN |
| Bluetooth | v6 |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt 4 (USB-C) DisplayPort |
| Webcam | Camera 12MP Center Stage có hỗ trợ chế độ Desk View, Quay video HD 1080p, Bộ xử lý tín hiệu hình ảnh tiên tiến với video điện toán |
| Âm thanh | Hệ thống âm thanh bốn loa, Hỗ trợ Âm Thanh Không Gian khi phát nhạc hoặc video với Dolby Atmos trên loa tích hợp, Âm Thanh Không Gian với khả năng theo dõi chuyển động đầu chủ động khi sử dụng AirPods, AirPods Pro, và AirPods Max5, Dãy ba micrô phối hợp với tính năng điều hướng chùm sóng, Chế độ micrô Tách Lời Nói và Âm Phổ Rộng tăng cường độ trong cho giọng nói trong các cuộc gọi thoại và video |
| Cổng kết nối | 1 x Jack tai nghe 3,5 mm, 2 x Thunderbolt 4 (USB-C) hỗ trợ Sạc, DisplayPort, Thunderbolt 4 (lên đến 40Gb/s), USB 4 (lên đến 40Gb/s) |
| OS | macOS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Nguồn | 100V đến 240V AC |
| Bảo mật | Touch ID, Hardware-verified Secure Boot |
| Kích thước | 1,13 cm x 30,41 cm x 21,5 cm |
| Khối lượng | 1,23 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB