Mã Sản phẩm: tn65094
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Chip Apple M5 Pro, CPU 15 lõi với 5 lõi siêu xử lý và 10 lõi hiệu năng |
| RAM | 24 GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB, Có thể nâng cấp thành: 2TB hoặc 4TB |
| Màn hình | Màn hình Liquid Retina XDR 14,2 inch (theo đường chéo);2 độ phân giải gốc 3024x1964 với mật độ 254 pixel mỗi inch, XDR (Extreme Dynamic Range), Tỷ lệ tương phản 1.000.000:1. Độ sáng XDR: 1.000 nit liên tục ở chế độ toàn màn hình, độ sáng đỉnh 1.600 nit3 (chỉ nội dung HDR). Độ sáng SDR: lên đến 1.000 nit (ngoài trời). Màu: 1 tỷ màu. Dải màu rộng (P3). Công nghệ True Tone. Tốc độ làm mới. Công nghệ ProMotion với tốc độ làm mới thích ứng lên đến 120Hz. Tốc độ làm mới cố định: 47,95Hz, 48,00Hz, 50,00Hz, 59,94Hz, 60,00Hz. Có thể cấu hình với: Màn hình Nano-texture |
| VGA | GPU 16 lõi |
| Chip AI | Neural Accelerators, Công nghệ dò tia tốc độ cao bằng phần cứng, Neural Engine 16 lõi, Băng thông bộ nhớ 307GB/s |
| Pin | Pin Li-Po 72,4 watt-giờ |
| Keyboard | Bàn phím Magic Keyboard có đèn nền với: 78 (ANSI) hoặc 79 (ISO) phím, bao gồm 12 phím chức năng với chiều cao tiêu chuẩn, Touch ID, Cảm biến ánh sáng môi trường, Bàn di chuột Force Touch để điều khiển con trỏ chính xác và cảm ứng lực; hỗ trợ Bấm Mạnh, bộ tăng tốc, vẽ cảm ứng lực và các thao tác Multi‑Touch |
| Chất liệu | 100% nhôm tái chế |
| Wifi | Wi-Fi 7 (802.11be) |
| Kết nối mạng LAN | Không có cổng LAN |
| Bluetooth | v6 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI, 3 x Thunderbolt 5 (USB-C) hỗ trợ sạc, DisplayPort |
| Webcam | Camera 12MP Center Stage có hỗ trợ chế độ Desk View, Quay video HD 1080p, Bộ xử lý tín hiệu hình ảnh tiên tiến với video điện toán |
| Âm thanh | Hệ thống âm thanh sáu loa có độ trung thực cao với loa trầm khử lực, Âm thanh stereo rộng, Hỗ trợ Âm Thanh Không Gian khi phát nhạc hoặc video với Dolby Atmos trên loa tích hợp, Âm Thanh Không Gian với khả năng theo dõi chuyển động đầu chủ động khi sử dụng phiên bản AirPods, AirPods Pro và AirPods Max được hỗ trợ6, Dãy ba micrô chất lượng chuẩn studio với tỷ lệ tín hiệu – nhiễu cao và tính năng điều hướng chùm sóng, Chế độ micrô Tách Lời Nói và Âm Phổ Rộng tăng cường độ trong cho giọng nói trong các cuộc gọi thoại và video, Jack cắm tai nghe 3,5 mm có hỗ trợ nâng cao cho tai nghe trở kháng cao, Cổng HDMI hỗ trợ đầu ra âm thanh đa kênh |
| Cổng kết nối | 3 x Thunderbolt 5 (USB-C) hỗ trợ sạc, DisplayPort, USB 4, Thunderbolt 5 (lên đến 120Gb/s), 1 x Jack 3.5 mm, 1 x MagSafe 3, 1 x thẻ nhớ SDXC |
| OS | macOS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Touch ID |
| Kích thước | 1,55 cm x 31,26 cm x 22,12 cm |
| Khối lượng | 1,60 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K