Nhỏ gọn, tiện lợi, dùng cho bé học rất thích
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
tư vấn shop ơi
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.\n\n
Mã Sản phẩm: tn48390
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 3 3250U 2.6GHz up to 3.5GHz, 4MB |
| RAM | 4GB DDR4 2400MHz (1 x 4GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.0 HD (1366 x 768), Narrow bezel, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 41Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 4.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x USB Type-C 5Gbps, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 32.4cm x 22.59cm x 1.99cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.47 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP 245 G8 61C60PA được làm từ chất liệu nhựa phủ gam màu xám bạc vừa trông sang trọng, thanh lịch vừa chắc chắn. Máy có trọng lượng nhẹ chỉ 1.47 kg, độ dày 19.9 mm, bạn có thể dễ dàng bỏ vừa balo tiện lợi mang đi học tập, làm việc khắp nơi.

Màn hình 14 inch có độ phân giải HD cùng độ sáng 250 nits hiển thị hình ảnh giải trí rõ nét và sống động. Bên cạnh đó, công nghệ chống chói Anti Glare giúp chất lượng màn hình luôn được đảm bảo trong điều kiện ánh sáng cao.
Bộ vi xử lý AMD Ryzen 3 3250U tích hợp với card đồ họa AMD Radeon Graphics cho khả năng xử lý tốt các tác vụ văn phòng cơ bản, tăng năng suất công việc.

RAM 4GB DDR4 (2 khe) đa nhiệm có thể mở cùng lúc các ứng dụng và các trình duyệt web hoặc chỉnh sửa, cắt ghép hình ảnh đơn giản với tốc độ Bus RAM 2400 MHz.
Ổ cứng SSD NVMe PCIe mang lại bộ nhớ vừa đủ lưu trữ các tài liệu, file hình ảnh, âm thanh,... và giúp máy truy xuất dữ liệu nhanh.

Kích thước bàn phím laptop hợp lý, hành trình phím sâu, cảm giác gõ phím êm, nhạy bén, thực hiện tốt việc nhập liệu hay đánh văn bản.
Ngoài ra, laptop còn được trang bị đầy đủ các cổng USB Type-A, USB Type-C , HDMI kết nối nhanh chóng và truyền xuất dữ liệu chính xác với các thiết bị tương thích khác.
Nhỏ gọn, tiện lợi, dùng cho bé học rất thích
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
tư vấn shop ơi
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core™ Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 Performance NVMe
VGA: Intel Arc 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA IPS 400nits Anti-glare
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows® 11 Home Single Language
CPU: AMD Ryzen 5 7535HS
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13450HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: GeForce RTX 5050 8GB
Màn hình: 16 inch