Mã Sản phẩm: tn64978
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 226V, up to 4.5GHz, 8MB cache |
| RAM | 16GB LPDDR5X-8533 Onboard, MoP Memory, không thể nâng cấp |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 Performance NVMe® Opal 2.0 |
| Màn hình | 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits Anti-glare / Anti-reflection / Anti-smudge, 100% DCI-P3, 120Hz VRR, DisplayHDR™ True Black 500, Dolby Vision® |
| VGA | Integrated Intel® Arc™ Graphics 130V |
| Chip AI | Intel® AI Boost, up to 40 TOPS |
| Pin | 57Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Chất liệu | Carbon Fiber (Top), Magnesium (Bottom) |
| Wifi | Intel® Wi-Fi® 7 BE201, 802.11be 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | v5.4 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz, 2 x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps) có DisplayPort™ 2.1 |
| Webcam | FHD 1080p + IR Discrete with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, Dolby Atmos®, 2x, 360° |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On, 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| OS | Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK) |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint - Touch Style, Match-on-Chip, in Keyboard Key, Camera privacy shutter, IR camera for Windows® Hello (facial recognition) |
| Kích thước | 312.80mm x 214.75mm x 8.08mm/14.37mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 986 g |
| Bảo hành | 36 tháng |