Mã Sản phẩm: tnm7476
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1135G7 2.40 GHz up to 4.20 GHz, 8MB |
| RAM | 1 x 8GB DDR4/ 3200MHz (2 slots) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe (M.2 2280) |
| Màn hình | 15.6" inch diagonal FHD (1920 x 1080) 60Hz, IPS, WLED-backlit, Anti-glare |
| VGA | NVIDIA GEFORCE MX450 2GB GDDR5 |
| Pin | 3 Cell Int (41.04Wh) |
| Keyboard | Numeric keypad, full-size standard keyboard ; HP Imagepad with multi-touch gesture support |
| Wifi | 802.11 ac |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HP Wide Vision HD Camera with integrated dual array digital microphone |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio (B&O PLAY with dual speakers) |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.1 Gen 1 Type-A ; 1 x USB 3.1 Gen 1 Type-C (support HP Sleep and Charge, DisplayPort) ; 1 x Headphone/Microphone combo audio jack; MicroSD-card |
| OS | Win 10 bản quyền + OFFICE |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 36.02 x 23.40 x 1.79 cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.723 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP Pavilion 15 với thiết kế hiện đại, với các đường nét tinh tế, với kích thước nhỏ gọn, bạn có thể cho vào balo mang theo khi di chuyển thuận tiện cho công việc. Sở hữu màn hình có độ phân giải Full HD có kích thước lớn lên đến 15.6 inch, hình ảnh hiển thị sắc nét màu sắc chân thực

Bộ vi xử lý CPU thế hệ thứ 11 đem đến khả năng đa nhiệm tốt, bạn có thể mở cùng lúc nhiều ứng dụng mà vẫn không bị giảm tốc độ xử lý của máy, bạn có thể vừa mở Photoshop để chỉnh sửa hình ảnh vừa mở Google để tra cứu thông tin mà không lo máy bị đứng hay phản hồi chậm.

Sở hữu ổ cứng SSD 512GB không chỉ cho tốc độ đọc, ghi dữ liệu nhanh hơn ổ cứng HDD mà con cho thời gian khởi động máy và vào ứng dụng chỉ mất khoảng vài giây. Với các cổng kết nối hiện đại để bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi nhanh chóng, tiện lợi

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits