nay con hàng ko shop. Với mức giá bao nhiêu vậy
Dạ, sản phẩm tạm hết hàng anh nha. Cảm ơn anh đã quan tâm sản phẩm ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Laptop có hàng sẵn không em
Dạ, sản phẩm có hàng sẵn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1135G7 2.40 GHz up to 4.20 GHz, 8MB |
| RAM | 1 x 8GB DDR4/ 3200MHz (2 slots) |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe (M.2 2280) |
| Màn hình | 15.6" inch diagonal FHD (1920 x 1080) 60Hz IPS WLED_Backlit ; Anti-glare |
| VGA | NVIDIA GEFORCE MX450 2GB GDDR5 |
| Pin | 3 Cell Int (45Wh) |
| Keyboard | Numeric keypad, full-size standard keyboard , spill-resistant key, backlit keyboard ; Clickpad with multi-touch gesture support |
| Wifi | 802.11 ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HP HD Camera with dual-array microphone |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.1 Gen 1 Type-A (supports power port) ; 2 x USB 3.1 Gen 1 Type-A (one port supports charging) ; 1 x USB 3.1 Gen 1 Type-C (supports DisplayPort) ; 1 x HDMI ; 1 x Headphone/Microphone combo audio jack |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 35.94 x 23.39 x 1.99 cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.754 kg |
| Bảo hành | 12 tháng (Adapter + Pin 12 Tháng, Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP ProBook 450 G8 gây ấn tượng với thiết kế mỏng và nhẹ, dù đây là chiếc laptop có màn hình lớn 15,6 inch. Viền màn hình siêu mỏng giúp kích thước tổng thể của máy gọn gàng hơn rất nhiều, cho tỉ lệ màn hình chiếm tới 81% diện tích thân máy. Thiết kế tuyệt đẹp với màu bạc thanh lịch, những đường nét tinh tế cao cấp, tạo nên một sản phẩm thời trang.

Sức mạnh hiệu năng của Laptop HP ProBook 450 G8 là điều không cần phải bàn cãi. Đây là chiếc laptop core Intel Core i5-1135G7 2.40 GHz up to 4.20 GHz, 8MB, 8GB RAM và 256GB ổ cứng SSD mang đến tốc độ xử lý nhanh chóng, mượt mà ở mọi tác vụ như làm việc với các ứng dụng văn phòng Word, Excel, powerpoint ... đồng thời máy mát và tiết kiệm điện năng hơn.

Với độ phân giải FHD (1920 x 1080) cho hình ảnh hiển thị mượt mà, sắc nét. Ngoài ra, màn hình còn được phủ một lớp phủ chống chói giúp cho người dùng có thể nhìn rõ những hình ảnh dù ở điều kiện ánh sáng mạnh.

nay con hàng ko shop. Với mức giá bao nhiêu vậy
Dạ, sản phẩm tạm hết hàng anh nha. Cảm ơn anh đã quan tâm sản phẩm ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Laptop có hàng sẵn không em
Dạ, sản phẩm có hàng sẵn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits