con này có đèn bàn phím ko shop?
Dạ, sản phẩm laptop này không có đèn bàn phím ạ. \n\nTrân trọng
Mã Sản phẩm: tn51558
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1335U P-core 1.3Ghz up to 4.6Ghz, E-core 0.9Ghz up to 3.4Ghz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz, 1 khe cắm Ram rời, hỗ trợ tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14" FHD (1920x1080) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 38Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | PC-ABS (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | 11ac 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD 720p |
| Âm thanh | Stereo speakers, 1.5W x2, Dolby Audio |
| Cổng kết nối | 1 x Ethernet (RJ-45), 1 x HDMI 1.4b, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Power connector, 1 x USB 2.0, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.2) |
| OS | No Os |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 324.2cm x 215.2cm x 19.9mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.43 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo V14 G4 IRU i5 (83A0000MVN) là một lựa chọn tốt cho người dùng cần một máy tính xách tay linh hoạt với hiệu suất ổn định trong phân khúc giá trị.
Với bộ vi xử lý Intel Core i5-1335U, máy tính này cung cấp hiệu suất đủ mạnh để xử lý các tác vụ văn phòng, duyệt web và giải trí hàng ngày. Bộ vi xử lý này có tốc độ cơ bản 1.3GHz và có thể tăng lên đến 4.6GHz, đảm bảo hiệu suất đáng kinh ngạc trong phân khúc giá trị.

Với 8GB RAM DDR4 3200Mhz, Lenovo V14 i5 này đủ mạnh để xử lý nhiều tác vụ cùng một lúc. Có cả một khe cắm RAM rời hỗ trợ tối đa 16GB, cho phép bạn nâng cấp nếu cần.
Ổ cứng 512GB SSD M.2 PCIe NVMe giúp tăng tốc độ truy cập dữ liệu, giúp Lenovo V14 G4 khởi động nhanh chóng và chạy mượt mà.

Laptop lenovo chính hãng này được trang bịàn hình 14" FHD IPS 300nits Anti-glare cung cấp hình ảnh rõ ràng và sắc nét. Độ sáng cao và công nghệ chống chói giúp bạn làm việc và giải trí trong mọi điều kiện ánh sáng.
Với cổng HDMI, USB-C, USB 3.2 Gen 1 và nhiều cổng khác, bạn có đủ tùy chọn kết nối cho các thiết bị và phụ kiện của mình.
Hỗ trợ Wi-Fi 11ac 2x2 và Bluetooth 5.1 giúp bạn kết nối mạng và thiết bị không dây một cách dễ dàng.

Với kết nối mạng LAN 100/1000M (RJ-45), bạn có khả năng kết nối mạng dây nhanh chóng và ổn định.
Lenovo V14 G4 IRU i5 (83A0000MVN) là một sự lựa chọn đáng xem xét cho người dùng cần một máy tính xách tay với hiệu suất ổn định và tính di động linh hoạt. Điều này giúp bạn hoàn thành công việc hàng ngày và giải trí một cách dễ dàng và hiệu quả.
con này có đèn bàn phím ko shop?
Dạ, sản phẩm laptop này không có đèn bàn phím ạ. \n\nTrân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits