Mã Sản phẩm: tn47902
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Chipset | Intel H510 |
| Wifi | Không |
| Kết nối mạng LAN | 1 x Gigabit |
| Bluetooth | Không |
| Cổng xuất hình | 1 x DVI-D port, 1 x HDMI ports, 1 x DisplayPort |
| Tốc độ Bus | DDR4 3200/3000/2933/2666/2400/2133 MHz |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 10 64-bit |
| Socket | LGA1200 |
| Khe cắm | 1 x M.2, 4 x SATA |
| Loại Ram | DDR4 |
| Giao Tiếp VGA | 1 x PCI Express x16, 2 x PCI Express x1 |
| Số cổng USB | 4 x USB 3.2 Gen 1, 8 x USB 2.0 |
| Khe Ram | 2 khe cắm Ram |
| Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa | 64GB |
| Kích thước | Micro ATX (24.4cm x 21.0cm) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Mainboard Gigabyte H510M S2H của Gigabyte sở hữu kích thước chuẩn micro-ATX và sử dụng chipset H510. Kết hợp với thiết kế quạt thông minh 6 đem đến hiệu năng mạnh mẽ cho người dùng để có những trải nghiệm làm việc và chơi game hoàn toàn mới.
Mainboard Gigabyte H510M S2H sử dụng Smart Fan 6 với các tính năng làm mát giúp cho PC của bạn vẫn duy trì được hiệu suất trong quá trình hoạt động, luôn đạt được sự mát mẻ và yên tĩnh cần thiết khi người dùng chơi game.

Mainboard Gigabyte H510M S2H sử dụng chipset H510 với socket 1200, Ram hỗ trợ DDR4 có 2 khe cắm đem đến cho dàn máy hiệu năng mạnh mẽ. Ngoài ra, với các Bus RAM được hỗ trợ bao gồm: 2400MHz, 2666MHz, 3000MHz, 3200MHz, 2933MHz, 2133MHz giúp xử lý các tác vụ được nhanh chóng với khả năng đa nhiệm tốt hơn.
Mainboard Gigabyte H510M S2H sở hữu dung lượng bộ nhớ tối đa 64GB với 4 khe SATA 3 có băng thông 6 Gb/s cùng với 1 khe M.2 SATA/NVMe để người dùng có thể thoải mái sử dụng các ứng dụng có dung lượng lớn như chỉnh sửa video hay các phần mềm đồ họa.

Các cổng kết nối đa dạng trên Mainboard Gigabyte H510M S2H giúp kết nối với các thiết bị ngoại vị được dễ dàng cũng như tiện lợi hơn, bao gồm: 1 cổng HDMI, 1 cổng DVI-D, 1 cổng DisplayPort, 1 cổng VGA/D-sub; 2 cổng USB 3.2, 4 cổng USB2.0/1.1. Bên cạnh đó, LAN với tốc độ băng thông 1Gb/s đem đến cho người dùng những trải nghiệm sử dụng Internet mượt mà và nhanh nhất.
Mainboard Gigabyte H510M S2H sử dụng công nghệ âm thanh Realtek Audio CODEC, High Definition Audio và 2/4/5.1/7.1 - channel đem đến cho người dùng những trải nghiệm chơi game với chất lượng âm thanh phát ra sống động.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D500mm
Chipset: Intel
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 243.84mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256GB
Chipset: Intel B860
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256GB
Chipset: Intel Z890
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 170mm x 170mm
Lưu trữ: 4 x M.2, 2 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel Z890
CPU hỗ trợ:Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 6 x M.2, 6x Sata 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel B760
CPU hỗ trợ: Intel Core 14th/ 13th/ 12th Gen Processors, Intel Pentium Gold and Celeron
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR4
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: INTEL Z790
CPU hỗ trợ: Intel Core 14th/ 13th/ 12th Gen, Intel Pentium Gold and Celeron
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR4
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 4 x M.2, 6 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel B860
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 220mm x243.84 mm
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chất liệu: Thép
Kích thước: 445mm x 285mm x 410mm
Fan: Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm, Rear: 1 x 120mm, Side:3 x 120mm / 2 x 140mm,
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Mini-DTX, Micro-ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 3.5 inch/2.5 inch (Combo)
Chất liệu: Thép
Kích thước: 471mm x 261mm x 373.8 mm (L x W x H)
Fan: Front: 2 x 120mm / 1 x 140mm, 1 x 180mm, 1 x 200mm Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm / 2 x 180mm, 2 x 200mm (Fan dày≤ 25.5mm) Rear: 1x 120mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 2.5 inch