Mã Sản phẩm: tnm7278
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1920 x 1080 at 144 Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Size | 27" Curved VA |
| Độ tương phản | 3000 to 1 (typical) |
| Cổng kết nối | HDMI 1.4 x 2, DP1.2 x 1, Headphone out |
| Số màu hiển thị | 16.7 million colors |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (typical) |
| Tần số quét | 144 Hz |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính Cong Dell S2721HGF được thiết kế với viền siêu mỏng ở cả ba cạnh nhờ đó mang lại không gian hiển thị rộng lớn. Màn hình với chân đế nhỏ gọn, không chiếm không gian. Người dùng có thể thoải mái tuỳ chỉnh vị trí từ góc nghiêng đến độ cao theo từng vị trí ngồi.

Màn hình Cong Dell S2721HGF với kích thước lớn 27 inch cùng tần số quét 144Hz. Ngoài ra màn hình còn cực kỳ thích hợp với các game thủ với thời gian đáp ứng nhanh, chỉ 1ms cùng màu sắc chuẩn lên đến 97% sRGB. Nhờ đó hứa hẹn mang đến cho người dùng trải nghiệm dùng hấp dẫn với những trận đấu game chân thực.

Màn hình Cong Dell S2721HGF trang bị công nghệ bảo vệ mắt như Dell ComforView giúp giảm lượng ánh sáng xanh có hại và chống nháy màn hình. Giúp người dùng có đôi mắt thoải mái khi sử dụng trong thời gian dài.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz