Này là màn hình cong phải không chị?
Dạ, đúng rồi ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tnm6123
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1920 x 1080 (FHD) |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Size | 27" VA |
| Âm thanh | 2W x2 |
| Độ tương phản | Contrast Ratio 3000:1 Dynamic Contrast Ratio 12M:1 |
| Cổng kết nối | HDMI 1.4 x2, Display port 1.2 x1, USB 3.0 x2 |
| Phụ kiện kèm theo | Kèm cable HDMI, Displayport |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (TYP) |
| Treo tường | 100*100mm |
| Curved Panel | 1500R |
| Tần số quét | 165Hz |
| Kích thước | 610.3*531*203 (WxHxD) |
| Khối lượng | 6.4kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LCD Cong GIGABYTE G27FC-EK với vẻ ngoài tinh giản thể hiện sự đơn giản của triết lý thiết kế dòng game GIGABYTE, chân đế chắc chắn và lớp hoàn thiện.

Màn hình chơi game GIGABYTE có một chân đế độc quyền được thiết kế công thái học để cung cấp phạm vi điều chỉnh độ cao và độ nghiêng rộng rãi.

GIGABYTE OSD Sidekick cho phép bạn thiết lập các tùy chọn hiển thị bằng bàn phím và chuột, giúp bạn điều chỉnh cài đặt màn hình một cách dễ dàng nhất.

Người dùng có thể dễ dàng tận hưởng trải nghiệm chơi game tốt nhất với các tính năng GIGABYTE tiếp tục phát triển và nâng cấp đồng thời tăng cường bảo vệ cho màn hình của bạn.
Này là màn hình cong phải không chị?
Dạ, đúng rồi ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz