cần tư vấn và báo giá giúp mình nhé
Dạ kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.
Mã Sản phẩm: tnm8054
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Thời gian phản hồi | 5ms GtG |
| Size | 23.8" IPS |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | 1 VGA; 1 HDMI 1.4 (with HDCP support) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Tần số quét | 48-75 Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Kích thước | 53.58 x 17.72 x 39.68 cm |
| Khối lượng | 2.5 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LCD HP M24fwa 34Y23AA sở hữu thiết kế hiện đại, màn hình phẳng đẹp mắt. Cho người dùng có những phút giây thưởng thích những chương trình truyền hình, giải trí tuyệt vời.
Bên cạnh đó màn hình sử dụng công nghệ FreeSync đồng bộ hóa các thích ứng cho màn hình tinh thể lỏng. Cho hình ảnh chuẩn xác, tốc độ khung hình nhanh chóng không bị giật lag.

Độ phân giải full HD
Đặc biệt, Màn hình HP M24fwa 34Y23AA trang bị màn hình 23.8 inch có độ phân giải 1920 x 1080 pixel, tỷ lệ 16:9, tấm nền IPS cho chất lượng hình ảnh cao. Ngoài ra, màn hình có góc nhìn 178(H) / 178 (V), độ tương phản 1,000:1, độ tương phản động 10,000,000:1, độ sáng 300cd/m2, màn hình chống lóa.

Tần số quét cao, tốc độ phản hồi nhanh
Bên cạnh đó, màn hình Màn hình HP M24fwa 34Y23AA có tần số quét 75Hz, thời gian phản hồi nhanh chỉ trong vòng 5s. Chuyển động khung hình mượt mà không bị giật lag.

Cổng giao tiếp đa dạng
Với các cổng HDMI 1.4, cổng VGA/D-sub. Nhờ vậy mà thiết bị có thể dễ dàng kết nối, xuất hình ảnh với các thiết bị ngoại vi.
cần tư vấn và báo giá giúp mình nhé
Dạ kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 14ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS, Anti-glare
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 144Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 24.5 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 320Hz