Mã Sản phẩm: tn49381
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Thời gian phản hồi | 7ms GtG |
| Size | 21.5" |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | Không loa |
| Độ tương phản | 1000 : 1 (Typical) 20 Million : 1 (DCR) |
| Cổng kết nối | HDMI, VGA |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tần số quét | 60 Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 2.16 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD Philips 22B1HS/74 với độ phân giải Full HD (1920x1080) sử dụng SmartImage là công nghệ độc quyền tiên tiến của Philips, công nghệ này giúp phân tích nội dung hiển thị trên màn hình và mang lại cho bạn hiệu suất hiển thị thông tin tối ưu. SmartImage có khả năng tối ưu động độ tương phản, độ bão hòa màu và độ sắc nét của hình ảnh và video để mang đến trải nghiệm tốt nhất.

Được phát triển để bảo vệ sức khỏe người dùng, Màn hình LCD Philips 22B1HS/74 cài đặt Chế độ Philips LowBlue sử dụng công nghệ phần mềm thông minh giúp giảm bớt các tia sáng xanh bước sóng ngắn có hại.

Công nghệ không nháy hình của Philips áp dụng lên Màn hình LCD Philips 22B1HS/74 mang lại giải pháp mới để điều hòa độ sáng và giảm sự nháy hình giúp trải nghiệm xem thoải mái hơn.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz