Mã Sản phẩm: tn48960
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2560x1080 |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Size | 29.5" |
| Phân loại | Phẳng, Gaming |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x 1, Display Port x 1, USB-C x 1, USB 3.2 x 2 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp HDMI, DP, USB |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Tần số quét | 220Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 4.56 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LCD Asus ROG Strix XG309CM kích thước 29.5” với độ phân giải 2560x1080 và tấm nền IPS cho phép thời gian phản hồi 1ms mang đến cho bạn hình ảnh chơi game sắc nét cùng tốc độ khung hình cao, tạo hiệu ứng hình ảnh vô cùng đã mắt.

Màn hình LCD Asus ROG Strix XG309CM với tần số quét 220Hz cực nhanh được thiết kế dành cho các game thủ chuyên nghiệp và người chơi game nhập vai, XG309CM tương thích với G-SYNC và ứng dụng công nghệ HDR với độ tương phản 1000:1 cùng độ sáng 300 cd/m² giúp đảm bảo hình ảnh siêu mượt, mang lại cho bạn màu sắc sống động hơn, dễ dàng bắt kịp các chuyển động trong game yêu thích.

Màn hình LCD Asus ROG Strix XG309CM có các tùy chọn kết nối đa dạng, bao gồm HDMI, Display Port, USB C và USB 3.2 đảm bảo cho bạn khả năng tương thích linh hoạt với các thiết bị đầu vào khác nhau.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz