Mã Sản phẩm: tn49762
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 3440 x 1440 (DisplayPort: 175 Hz, HDMI: 100 Hz) |
| Thời gian phản hồi | 0.1ms gray-to-gray |
| Size | 34.18 inch |
| Phân loại | Cong (1800R) |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | Không Loa |
| Độ tương phản | 1M: 1 |
| Cổng kết nối | 2 x HDMI (ver 2.0), 1 x DP (ver 1.4), 2 x SuperSpeed USB 5 Gbps (USB 3.2 Gen1) downstream port [Front bottom, one with BC1.2 charging capability at 2A (max)], 2 x SuperSpeed USB 5 Gbps (USB 3.2 Gen1) downstream port (rear), 1 x SuperSpeed USB 5 Gbps (USB 3.2 Gen1) upstream port (rear), 1 x Audio line-out port (rear), 1 x Headphone-out port (bottom) |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số màu hiển thị | 1.07 billion |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (typical), 1000 cd/m2 (peak) |
| Tần số quét | DisplayPort: 175 Hz, HDMI: 100 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 21:9 |
| Display Type | Quantum Dot OLED |
| Khối lượng | 10.37kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LCD Dell Alienware AW3423DW sở hữu tấm nền mỏng và mang lại hiệu suất màu vượt trội với độ chói cực đại cao hơn và dải gam màu lớn hơn so với WOLED (OLED trắng). Màn hình AW3423DW có độ bao phủ màu mở rộng 99,3% DCI-P3 mang lại một góc xem rộng và màu sắc chính xác. Màn hình LCD Dell Alienware AW3423DW kết hợp với độ sáng tối đa 1000 nit, tỷ lệ tương phản cao và chứng nhận VESA Display HDR True Black 400, bạn có thể trải nghiệm hình ảnh cực kỳ chân thực.

Màn hình LCD Dell Alienware AW3423DW giúp bạn trải nghiệm chơi trò chơi có độ trễ cực thấp, hỗ trợ HDR và màu sắc điện ảnh, cùng với chơi game mượt mà, không bị xé hình nhờ chứng nhận NVIDIA G-SYNC ULTIMATE. Ngoài ra, với thời gian phản hồi 0,1 ms GtG nhanh nhất và tốc độ làm mới cao lên tới 175 Hz, mang lại những trải nghiệm chơi trò chơi mượt mà hơn, đồ họa chuyển động nhanh với độ rõ nét đáng kinh ngạc.

Màn hình LCD Dell Alienware AW3423DW thiết kế tấm nền 1800R cong QD-OLED bóng bẩy được tích hợp vào ID Legend 2.0 mới mang tính biểu tượng, cùng với hệ thống chiếu sáng AlienFX OLED có thể tùy chỉnh, thông gió 360° để tản nhiệt tốt hơn, quản lý cáp được cải thiện.

Màn hình LCD Dell Alienware AW3423DW được thiết kế để tránh hiện tượng lưu ảnh do các mục xuất hiện trên màn hình trong thời gian dài. Với Comfort View Plus, bạn có thể chơi game lâu hơn nhờ công nghệ màn hình ánh sáng xanh thấp tích hợp, luôn bật giúp giảm phát xạ ánh sáng xanh mà không ảnh hưởng đến độ chính xác của màu sắc.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz