Mã Sản phẩm: tn48227
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2K QHD (2560 x 1440) |
| Thời gian phản hồi | 8ms (normal), 5 ms (fast) |
| Size | 23.8 inch |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | Không loa |
| Độ tương phản | 1000: 1 |
| Cổng kết nối | HDMI, DisplayPort, USB 3.2 Gen 1 upstream, 4 x USB 3.2 Gen 1 downstream |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp DP, cáp USB A/B |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Tần số quét | 60Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | Đang cap nhat |
| Khối lượng | Khoảng 5.4kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LCD Dell P2423D có thiết kế viền siêu mỏng ba cạnh cho phép bạn có thể đưa nội dung của mình trên nhiều màn hình mà hình ảnh không bị gián đoạn. Màn hình có thể điều chỉnh nghiêng, xoay và điều chỉnh chiều cao giúp tối ưu hóa hướng nhìn của bạn.

Các phím tắt tích hợp trên màn hình có thể giúp bạn tiết kiệm nhiều thời gian hơn, cho phép bạn dễ dàng định cấu hình cài đặt quản lý theo ý mình để có thể làm việc nhanh hơn.
Chế độ ComfortView Plus — màn hình ánh sáng xanh yếu luôn trong trạng thái bật, được tích hợp sẵn — giúp giảm phát thải ánh sáng xanh có hại tiềm ẩn mà không gây ảnh hưởng gì đến màu sắc.

Tấm nền IPS với độ phủ 99% sRGBsẽ mang đến cho bạn những màu sắc vô cùng chính xác, nhất quán và sống động.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz