Mã Sản phẩm: tn49010
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 4K (3840 x 2160) |
| Thời gian phản hồi | 8 ms (gray-to-gray normal); 5 ms (gray-to-gray fast) |
| Size | 27.0 inch |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Đang cap nhat |
| Âm thanh | Không loa |
| Độ tương phản | 2000: 1 |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 3 x USB-C 3.2 Gen 2, 5 x USB 3.2 Gen 2, 1 x LAN (RJ-45) |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | 1 x Power cable, 1 x DisplayPort cable (DP to DP), 1 x USB (Type-A to Type-C), 1 x Type-C (C-C cable) |
| Số màu hiển thị | 1.07 tỉ màu |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Tần số quét | 60Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | Đang cập nhật |
| Khối lượng | 6.64 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính DELL U2723QE là chiếc màn hình có thiết kế khá ấn tượng với gờ siêu mỏng ba cạnh, chân đế nhỏ nhưng rất chắc chắn; hệ thống quản lý cáp tiên tiến, dễ sử dụng. Đem đến sự thoải mái cho người dùng với khả năng: nghiêng, xoay, xoay và điều chỉnh chiều cao của màn hình nhằm tạo sự thoải mái hơn trong công việc.

Màn hình LCD DELL U2723QE sở hữu kích thước 27 inches, hỗ trợ giúp cho người dùng dễ dàng quan sát được mọi thứ chỉ trong một khung hình. Đặc biệt, kích cỡ không quá to dễ dàng nằm gọn trong những khu vực chật hẹp nhưng vẫn đảm bảo được không gian trải nghiệm.

Màn hình LCD DELL U2723QE trang bị tấm nền IPS. Đây là tấm nền thể hiện tính trung thực, không quá rực rỡ, phù hợp cho các công việc chỉnh sửa hình ảnh và thiết kế đồ họa. Đặc biệt là độ phân giải lên đến 4K (3840 x 2160) cho những hình ảnh chi tiết nhất.

Màn hình LCD DELL U2723QE được Dell trang bị cổng kết nối để cho người dùng luôn thoải mái nhất cho các kết nối mở rộng của mình. Cụ thể, màn hình có 5 cổng USB 3.2, 3 cổng USB-C và 2 cổng xuất hình chất lượng gồm HDMI và DisplayPort
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz