Mã Sản phẩm: tn49366
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | QHD (2560 x 1440) |
| Thời gian phản hồi | 5ms GtG |
| Size | 23.8" |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | Không loa |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI, DisplayPort |
| Màu sắc | Bạc |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số màu hiển thị | 1.07 billion |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Tần số quét | 90Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 4.8 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD HP Z24q G3 4Q8N4AA được trang bị tấm nền IPS với độ phân giải QHD (2560 x 1440) cho hình ảnh hiển thị chân thực và sống động. Góc nhìn rộng 178 độ giúp bạn dễ dàng tận hưởng sự hết vẻ đẹp hình ảnh mà màn hình này đem lại.

Màn hình LCD HP Z24q G3 4Q8N4AA còn tích hợp bộ lọc ánh sáng xanh luôn bật giúp mắt bạn thoải mái mà không ảnh hưởng đến độ chính xác của màu sắc.

Các cổng kết nối của màn hình LCD HP Z24q G3 4Q8N4AA được thiết kế gọn gàng ở một bên mặt sau, giúp bạn thoải mái kết nối với xác thiết bị mà không phải lo về tình trạng rối dây hay dây kết nối quá rườm rà

Màn hình LCD HP Z24q G3 4Q8N4AA giúp bạn kết nối nhanh chóng với các thiết bị của và các màn hình bổ sung thông qua các đầu nối HDMI và DisplayPort.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz