Mã Sản phẩm: tn49368
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Full HD (2560x1080) |
| Thời gian phản hồi | 4 ms (Extreme mode)/6 ms (Typical mode) |
| Size | 29" |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 3W |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI 1.4 x 1, Display Port 1.2 x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Tần số quét | 90 Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 21:9 |
| Khối lượng | 6.6 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD Lenovo ThinkVision E29w-20 62CEGAR3WW là dòng sản phẩm màn hình được thiết kế ấn tượng, có kích thước 29 inch và chân đế chất liệu cao cấp. Độ phân giải Full HD (1920x1080) mang đến chất lượng hình ảnh chân thực và sống động không ngờ. Góc nhìn rộng rộng 178/178 độ, cho bạn thoải mái tận hưởng trọn vẹn cả khung hình.

Màn hình LCD Lenovo ThinkVision E29w-20 62CEGAR3WW có thời gian phản hồi nhanh chóng 4ms, công nghệ AMD FreeSync giúp giảm thiểu hiện tượng xé hình và giật lag để bạn luôn sẵn sàng trong bất kì tình huống nào.

Màn hình LCD Lenovo ThinkVision E29w-20 62CEGAR3WW mang đến trải nghiệm đa phương tiện hoàn hảo, tần số quét 90Hz giúp bạn tha hồ xem phim, giải trí. Cổng kết nối HDMI 1.4 x 1, Display Port 1.2 x 1 cho khả năng kết nối đa dạng và rộng rãi.

Màn hình LCD Lenovo ThinkVision E29w-20 62CEGAR3WW được thiết kế với phần đầu có thể thoải mái tùy chỉnh. Chân đế của màn hình được sản xuất từ chất liệu cao cấp, mang tới vẻ ngoài chắc chắn mà vẫn đầy phong cách cho góc yêu thích của bạn.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz