Mã Sản phẩm: tn54310
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2560 x 1440 |
| Thời gian phản hồi | 4ms |
| Size | 27 inch |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2x 2W |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI (1.4b), 1 x DisplayPort (1.2), 1 x Type C |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số màu hiển thị | 16.7 triệu |
| Góc nhìn | 178º (Ngang) / 178º (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Công nghệ | Eye Care, Less Blue Light Pro, Anti-Ficker Technology |
| Tần số quét | 75Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | Đang cập nhật |
| Khối lượng | 5.85 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Bạn đang tìm kiếm một chiếc màn hình đáp ứng tốt nhu cầu làm việc và giải trí? Màn hình LCD MSI Modern MD272QP 27 inch WQHD IPS chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn.
Với thiết kế hiện đại, hiệu năng mạnh mẽ và giá cả hợp lý, màn hình MD272QP sẽ mang đến cho bạn những trải nghiệm hình ảnh tuyệt vời nhất.
Viền màn hình siêu mỏng giúp tăng diện tích hiển thị, mang đến cho bạn trải nghiệm xem đắm chìm hơn.
Chân đế linh hoạt giúp chỉnh nghiêng, xoay, trục và điều chỉnh độ cao dễ dàng, phù hợp với mọi tư thế làm việc và giải trí.


Màn hình MSI 27 inch này mang đến chuyển động mượt mà, giảm thiểu hiện tượng xé hình, đặc biệt phù hợp cho chơi game và xem phim hành động.
Màn hình máy tính MSI đảm bảo hình ảnh sắc nét, không bị nhòe mờ, cho bạn trải nghiệm chơi game mượt mà và chính xác.

Được tích hợp các cổng kết nối: 1 x HDMI (1.4b), 1 x DisplayPort (1.2), 1 x Type C, đáp ứng mọi nhu cầu kết nối của bạn.

Âm thanh chất lượng cao, cho bạn trải nghiệm giải trí trọn vẹn mà không cần loa ngoài.
Với những ưu điểm vượt trội, Màn hình LCD MSI Modern MD272QP 27 inch WQHD IPS là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một chiếc màn hình chất lượng cao để làm việc, giải trí và chơi game.
Hãy nhanh tay sở hữu Màn hình LCD MSI Modern MD272QP 27 inch WQHD IPS ngay hôm nay để nâng tầm trải nghiệm làm việc và giải trí của bạn!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz