Mã Sản phẩm: tn49069
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | WFHD (2560 x 1080) |
| Thời gian phản hồi | 4ms |
| Size | 29" |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2W x 2 |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x 1, Display Port x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số màu hiển thị | 16.7 triệu |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tần số quét | 75Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 21:9 |
| Khối lượng | 4.3 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính Viewsonic VA2932-MHD giúp cải thiện khả năng làm việc nhóm với tỷ lệ tương phản cao, độ sáng nhất quán và chất lượng hình ảnh ổn định từ mọi góc nhìn với công nghệ tấm nền IPS.

Màn hình Viewsonic VA2932-MHD sở hữu độ phân giải WFHD (2560 x 1080) mang đến chất lượng hiển thị cao trên từng pixel. Bên cạnh đó, màn hình tích hợp tính năng Adaptive Sync hỗ trợ tần số quét lên đến 75 Hertz nhằm tránh hiện tượng xé hình.

Màn hình Viewsonic VA2932-MHD sở hữu công nghệ Khử nhấp nháy và Bộ lọc ánh sáng xanh giúp loại bỏ mỏi mắt khi sử dụng lâu dài. Ngoài ra, chế độ Eco-Mode tiêu thụ ít năng lượng hơn, giảm lượng khí thải carbon hơn và giảm chi phí tiêu thụ.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz