Mã Sản phẩm: tn49031
Khuyến Mãi
Chương trình "MUA MÀN HÌNH NGAY, QUÀ TRAO TAY"
Tặng Thẻ Cào Điện Thoại 50.000 (Từ 01/04/2024 đến 29/04/2024 hoặc đến khi hết quà)
Khách hàng vui lòng xem thể lệ chi tiết Tại Đây
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | QHD (2560 x 1440) |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Size | 27" |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x 1, DisplayPort x 1, USB 3.2 Type A Down Stream x 3, USB 3.2 Type B Up Stream x 1, USB 3.2 Type C Up Stream x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp USB A/B, Cáp USB Type-C |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 350 cd/m² |
| Tần số quét | 60 Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 4.5 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD Viewsonic VG2755-2K là màn hình 27” với các tính năng nâng cao năng suất bao gồm công nghệ IPS và thiết kế tiện dụng cao cấp cho văn phòng hiện đại. Sử dụng công nghệ SuperClear IPS và độ phân giải QHD (2560 x 1440), VG2755-2K mang lại hình ảnh sắc nét, rõ ràng từ mọi góc nhìn.

Thiết kế thông minh tiện lợi tiên tiến cung cấp phạm vi rộng nhất cho các điều chỉnh tùy chỉnh hiện có để mang đến sự thoải mái tối đa, bao gồm trục xoay kép, xoay, điều chỉnh độ cao và độ nghiêng 40 ° ấn tượng, cho phép bạn sử dụng màn hình trong khi đứng và thảo luận nhóm chiến lược xung quanh màn hình.

VG2755-2K sử dụng bao bì thân thiện với môi trường và cung cấp khả năng cài đặt nhanh chóng và dễ dàng thông qua giá đỡ Quick Release. VG2755-2K có các tùy chọn kết nối linh hoạt bao gồm đầu vào HDMI, DisplayPort và USB 3.2
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz