Mã Sản phẩm: tn49029
Khuyến Mãi
Chương trình "MUA MÀN HÌNH NGAY, QUÀ TRAO TAY"
Tặng Thẻ Cào Điện Thoại 50.000 (Từ 01/04/2024 đến 29/04/2024 hoặc đến khi hết quà)
Khách hàng vui lòng xem thể lệ chi tiết Tại Đây
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | QHD (2560 x 1440) |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Size | 27" |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x 1, DisplayPort x 1, USB 3.2 Type A Down Stream x 2, USB 3.2 Type B Up Stream x 1, USB 3.2 Type C Up Stream x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp HDMI, Cáp USB Type-C |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 350 cd/m² |
| Tần số quét | 60 Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 4.4 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính Viewsonic VP2756-2K mang đến màu sắc sống động như thật trên màn hình nhờ vào độ phân giải QHD (2560 x 1440) cùng công nghệ tấm nền màn hình IPS. Thiết kế màn hình không viền mang lại trải nghiệm hình ảnh rộng rãi thoải mái hơn hẳn.

Viewsonic VP2756-2K đạt độ phủ lớn cung cấp khả năng tái tạo màu sắc vô cùng chính xác, đảm bảo công việc của bạn luôn mượt mà và rõ nét. Ngoài ra, Cổng USB-C trên màn hình giúp bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị của mình và còn dễ dàng sạc và truyền dữ liệu.

Thiết kế công thái học trên Viewsonic VP2756-2K mang lại cho bạn sự linh hoạt để có thể làm được nhiều việc hơn, trong khi đó, tính năng tự động xoay vòng cho phép bạn dễ dàng chuyển đổi giữa các hướng ngang và dọc, bạn có thể tùy chọn trải nghiệm ở góc độ phù hợp nhất.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz