Mã Sản phẩm: tn48988
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Size | 27" |
| Phân loại | Cong |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Độ tương phản | 4000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x 2, Display Port x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp Display Port |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tần số quét | 240Hz |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 3.3 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD Viewsonic VX2719-PC-MHD là sự kết hợp hoàn hảo giữa chất lượng hình ảnh cao và thiết kế đẳng cấp. Màn hình LCD Viewsonic VX2719-PC-MHD đạt độ phân giải FullHD với kích cỡ 27 inch cùng tấm nền VA giúp hiển thị hình ảnh sắc nét và video có độ chi tiết cao.

Tần số quét 240Hz cho phép người dùng trải nghiệm mượt mà từ lướt web đến chơi game. Màn hình có viền mỏng, kiểu dáng đẹp kết hợp cùng thiết kế tối giản, ViewSonic VX2719-PC-MHD là sự lựa chọn hoàn hảo ở nơi làm việc hoặc gia đình.
Ngoài ra, khả năng bố trí và quản lý dây cáp trên VX2719-PC-MHD dễ dàng và gọn gàng khiến cho góc làm việc của bạn luôn luôn ngăn nắp.

VX2719-PC-MHD cũng được trang bị các cài đặt trước chế độ ViewMode độc quyền của ViewSonic, mang lại hiệu suất màn hình được tối ưu hóa ứng dụng cho nhiều tình huống như chơi game, chỉnh sửa hoặc xem phim.
Ngoài ra, cổng giao tiếp Display Port và HDMI cung cấp khả năng kết nối linh hoạt.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz