Mã Sản phẩm: tnm7352
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Thời gian phản hồi | 1 ms (Extreme mode) / 3 ms (Normal mode) |
| Size | 24.5" IPS |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI, DP, 4x USB 3.2 Gen1 (2x BC1.2), Audio Out 3.5mm |
| Số màu hiển thị | 16,7 triệu |
| Góc nhìn | 178 / 178 (H / V) |
| Tần số quét | 240 Hz |
| Kích thước | 512.5x558.7x250.5 mm |
| Khối lượng | 5.59 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Thiết kế hiện đại, chắc chắn viền màu đen mạnh mẽ, kết cấu gọn gàng, chân đế chữ V sắc sảo, cứng cáp, bố trí màn hình LCD vững vàng trên mặt bàn, kệ, phù hợp cho không gian phòng chơi game tại gia, cửa hàng

Màn hình kích cỡ 24.5 inch, góc nhìn dọc và ngang 178°, chiều cao màn hình thay đổi linh hoạt giúp tối ưu tầm quan sát, nắm rõ mọi tình huống xảy ra trong màn game trong tích tắc.

Sử dụng tấm nền IPS cho góc nhìn rộng, tái tạo chất màu chính xác, độ phân giải màn hình Full HD (1920 x 1080) hiển thị hình ảnh sắc nét. Tăng cường độ tương phản, màu sắc, cho khung hình sống động, chân thật với độ sáng màn hình đến 400 nits, độ tương phản tĩnh 1000:1, màu sắc đa dạng với hệ màu 16.7 triệu màu.

Với các cổng giao tiếp HDMI, 1 cổng Display Port, 4 cổng USB 3.2 cho khả năng kết nối nhanh chóng, ổn định để dễ dàng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz