Mã Sản phẩm: tnm4020
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2560 x 1440 |
| Thời gian phản hồi | 4 ms (Extreme mode) / 6 ms (Typical mode) / 14 ms (off mode) |
| Size | 27" QHD IPS |
| Âm thanh | 2 x 3 W |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI/ DP 1.2/ Audio out |
| Số màu hiển thị | 16.7 Million |
| Góc nhìn | 178 / 178(H / V) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Treo tường | 100 x 100 mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LCD Lenovo Q27q nhỏ gọn có 3 cạnh viền hẹp nhằm mang lại trải nghiệm gần như không viền và không gây xao lãng. Cùng với đó, với thiết kế hiện đại và tối giản, màn hình này hòa quyện hoàn hảo với bất kì căn phòng nào. Để giúp cho mặt bàn của bạn gọn gàng và có tổ chức, chân đế cách điệu màu xám sắt của màn hình này có một giá đỡ bằng dây cáp thuận tiện.

Với công nghệ IPS, bạn có thể xem hình ảnh và video rõ nét trên màn hình QHD 27" từ mọi góc nhìn trong khi gam màu 99% sRGB chuyên sâu đem lại màu sắc sống động, chân thực. Và đối với những game thủ, sự kết hợp giữa AMD Radeon™ FreeSync™, tỷ lệ làm mới 75 Hz và tốc độ phản hồi 4 ms đảm bảo mang lại hình ảnh mượt mà, trơn tru.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz