Mã Sản phẩm: tnm6292
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2560x1440 |
| Thời gian phản hồi | 4 ms (Extreme mode) / 6 ms (Typical mode) / 14 ms (off mode) |
| Size | 24" QHD IPS |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 1.4, 1 x DP 1.2, 1 x DP out, 1 x USB 3.1 Gen1 port (Upstream, by USB Type-B), 4 x USB 3.1 Gen1 ports (Downstream, incl. 1 x BC), 1 x Audio Out (3.5mm) |
| Phụ kiện kèm theo | Kèm cable Type C |
| Số màu hiển thị | 16.7 Million |
| Góc nhìn | 178 / 178(H / V) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Tần số quét | 60 Hz |
| Kích thước | 44.6 x 325.7 x 539.8 mm |
| Khối lượng | 3.85 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình Lenovo ThinkVision P24q-20 61F5GAR1WW với màn hình 24 inch QHD Monitor được trang bị công nghệ góc rộng IPS ấn tượng cùng thiết kế 3 cạnh viền cực mỏng giúp người dùng có thể dễ dàng ghép nhiều màn hình với nhau tạo thành một khối thống nhất tăng tối đa hiệu quả sử dụng.
![]()
Màn hình Lenovo ThinkVision P24q-20 61F5GAR1WW được thiết kế hiện đại, thân thiện với người dùng, qua đó giúp nâng cao năng suất lao động và kiến tạo môi trường làm việc doanh nghiệp.
![]()
Thiết kế công thái học của Lenovo ThinkVision P24q-20 61F5GAR1WW không chỉ giúp người dùng có được tư thế sử dụng tốt nhất mà còn dễ dàng điều chỉnh để mang lại hiệu quả sử dụng cao nhất.
![]()
Với loạt kết nối phổ biến như VGA, HDMI, Display Port, USB… Lenovo ThinkVision P24q-20 61F5GAR1WW luôn sẵn sàng cho nhu cầu xử lý công việc hàng ngày của bạn.
![]()
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz