Màn hình LCD SAMSUNG LF24T350FHEXXV
>Màn Hình Máy Tính>Từ 22-25 inch
Mã Sản phẩm: tnm5441
    Size: 24"
    Độ phân giải: 1,920 x 1,080
    Độ sáng: 250cd/㎡
    Thời gian phản hồi: 5 (GTG)
Liên hệ
Ngày đăng: 17-08-2020
Ngày sửa cuối: 29-02-2024
Thương hiệu: SAMSUNG
Mục Mô Tả Chi Tiết
Độ phân giải1,920 x 1,080
Thời gian phản hồi5 (GTG)
Size24"
Độ tương phản1000:1(Typical)
Cổng kết nốiD-Sub, 1xHDMI
Phụ kiện kèm theoĐang cập nhật
Số màu hiển thịMax 16.7M
Góc nhìn178°/178° (H/V)
Độ sáng250cd/㎡
Treo tường100 x 100
Tần số quétMax 75Hz
Tấm nềnIPS
Kích thước539.2 x 425.3 x 232.0 mm Có chân đế (RxCxD)
Khối lượng2.7 kg
Bảo hành24 tháng
MÔ TẢ SẢN PHẨM NÂNG CAO
Tần số quét 75Hz giúp SAMSUNG LF24T350FHEXXV hiển thị mọi chuyển động mượt mà. Giờ đây bạn có thể thỏa thích thưởng thức từng khung cảnh của bộ phim hay video yêu thích, hoặc tận hưởng các trận game kịch tính mà không còn bị giựt hình hay hiệu ứng bóng mờ.