Mã Sản phẩm: tnm7531
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Thời gian phản hồi | 5(GTG) |
| Size | 27" IPS |
| Độ tương phản | 1000:1(Typ) |
| Cổng kết nối | 1 x Display Port, 2x HDMI, 3x USB |
| Phụ kiện kèm theo | kèm cable HDMI |
| Góc nhìn | 178°/178° (H/V) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Treo tường | 100 x 100 |
| Tần số quét | Max 75Hz |
| Kích thước | 612.1 x 391.6 x 224.0 mm (RxCxD) |
| Khối lượng | 4.6 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Màn hình máy tính SAMSUNG LF27T450FQEXXV Tập trung tối đa với thiết kế tràn viền 3 cạnh. Xem trọn vẹn và liền mạch mọi nội dung khi thiết lập màn hình kép. Hạn chế xao nhãng, hỗ trợ tập trung hiệu quả để giải quyết nhiều danh mục công việc hơn trong suốt thời gian sử dụng.

Với thiết kế vượt trội, màn hình cho phép điều chỉnh chiều cao, xoay, nghiêng dễ dàng, cho bạn thuận tiện làm việc theo cách mình muốn. Kiểu dáng tinh gọn, tạo điểm nhấn nổi bật cho bàn làm việc và cấu tạo tương thích giá treo VESA khiến việc lắp đặt trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết.
Bảo vệ tối ưu cho đôi mắt suốt thời gian dài. Công nghệ làm dịu mắt tiên tiến hạn chế mỏi mắt, giúp tập trung cao độ và tăng hiệu suất làm việc tối ưu. Công nghệ Flicker Free loại bỏ tình trạng nhấp nháy khó chịu thường thấy trên màn hình, trong khi chế độ Eye Saver giảm thiểu tác hại của ánh sáng xanh.

Thuận tiện cho mọi tác vụ máy tính với cổng đầu vào đa dạng. Hỗ trợ cổng 2x HDMI 1.4 và cổng DisplayPort giúp bạn kết nối nhiều thiết bị với màn hình Samsung một cách dễ dàng.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz