Mã Sản phẩm: tn48489
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 3440 x 1440 |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Size | 34" |
| Phân loại | Cong |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 5W |
| Độ tương phản | 4000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI, DP |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp Display Port |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Tần số quét | 144Hz |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | Đang cập nhật |
| Khối lượng | 7.6 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình Viewsocnic VX3418-2KPC (Cong) cho trải nghiệp góc nhìn nhập vai chân thật, để bạn tận hưởng tầm nhìn toàn cảnh rộng lớn, rõ nét và rực rỡ dù đang làm việc hay vui chơi.
Màn hình máy tính Cong Viewsonic VX3418-2KPC với tần số quét 144Hz nhanh chóng, màn hình này mang lại tính lưu động trực quan tuyệt vời và đồ họa hoàn hảo bất kể hành động trong trò chơi diễn ra nhanh đến mức nào.

Với thời gian phản hồi MPRT 1ms nhanh, màn hình mang lại hình ảnh mượt mà mà không bị vệt, mờ hoặc bóng mờ. Thời gian phản hồi nhanh phù hợp để chơi các tựa game cường độ cao nhất về đồ họa và cung cấp chất lượng hình ảnh tuyệt vời khi xem phim thể thao hoặc phim hành động.

Màn hình ViewSonic VX3418-2KPC được trang bị công nghệ Adaptive Sync giúp loại bỏ hiện tượng rách và xé hình để cung cấp hình ảnh liền mạch và mượt.
Được thiết kế tích hợp loa kép, VX3418-2KPC nổi bật với hiệu suất màn hình đáng kinh ngạc cùng với âm thanh nổi sống động cho trải nghiệm đa phương tiện hoàn chỉnh.

Công nghệ chống nhấp nháy và bộ lọc ánh sáng xanh giúp loại bỏ sự mỏi mắt do các tia sáng xanh có hại khi ngồi lâu trên máy vi tính.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz