Máy bộ này có hàng sẵn không ạ?
Chào chị.\n\n\n\nSản phẩm này có hàng sẵn ạ. Cần đặt hàng hoặc tư vấn thêm chị vui lòng liên hệ 1900 6078 để được hỗ trợ ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-12500 3.0Ghz up to 4.6Ghz, 18MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Không |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Không |
| Phân loại | Small Form Factor |
| Cổng xuất hình | HDMI, Displayport |
| OS | Ubuntu |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 2 x USB 3.2 Gen 1 , 2 x USB 2.0, 1 x DisplayPort 1.4 1 x HDMI 1.4b, 1 x RJ45 Ethernet |
| Cổng I/O phía trước | 2 x USB 2.0, 2 x USB 3.2 Gen 1, 1 x universal audio jack |
| Kích thước | 290.00mm x 92.60mm x 292.80mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 5.03 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ Dell OptiPlex 3000 SFF i5 (I512500-8G256SSD) là một dòng máy tính để bàn được thiết kế để đáp ứng nhu cầu công việc văn phòng và doanh nghiệp, với sự kết hợp giữa hiệu suất ổn định và kích thước nhỏ gọn. Dưới đây là một số thông số kỹ thuật và tính năng chính của Dell OptiPlex 3000 SFF:

Thiết kế Máy bộ Dell OptiPlex 3000 SFF i5 (I512500-8G256SSD) tiết kiệm không gian và thuận tiện để đặt ở những vị trí có diện tích hạn chế.



Công nghệ bảo mật và quản lý TPM 2.0 (Trusted Platform Module) để bảo vệ dữ liệu quan trọng của doanh nghiệp.
Sở hữu ngay máy bộ Dell OptiPlex 3000 SFF I512500-8G256SSD để trải nghiệm sự hiệu quả và linh hoạt trong công việc hàng ngày của bạn.
Liên hệ Hotline 1900 6078 để được tư vấn sản phẩm và mua hàng.
Máy bộ này có hàng sẵn không ạ?
Chào chị.\n\n\n\nSản phẩm này có hàng sẵn ạ. Cần đặt hàng hoặc tư vấn thêm chị vui lòng liên hệ 1900 6078 để được hỗ trợ ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core i7-13700
RAM: 32 GB DDR5
Ổ cứng: 512GB SSD + 1TB HDD
VGA: NVIDIA RTX A4000
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB M2 2280 SSD NVMe
VGA: 1 x double deck PCIe x16 GPU
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770