| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13700 2.1GHz up to 5.1GHz, 24MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Phân loại | Mini Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| OS | Windows 11 Home Single Language English + Microsoft Office Home and Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 2 x USB 2.0 ports, 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 1 x Audio line-out port, 1 x HDMI 1.4b port, 1 x RJ-45 Ethernet port |
| Cổng I/O phía trước | 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 2 x USB 2.0 ports, 1 x Headset (headphone and microphone combo) port |
| Kích thước | 324.36mm x 153mm x 292.10mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 7.47 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ Dell Vostro 3020 là máy tính văn phòng hướng đến người dùng doanh nghiệp nhỏ và người dùng cá nhân có nhu cầu sử dụng máy tính cho công việc hàng ngày.
Máy bộ Dell Vostro 3020 có kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ, giúp tiết kiệm không gian. được làm từ chất liệu chắc chắn, thường có màu đen, xám trang nhã, phù hợp với môi trường văn phòng.

Trang bị bộ vi xử lý CPU Intel Core i7-13700 2.1GHz up to 5.1GHz, 24MB mới với hiệu năng cao và khả năng xử lý đa nhiệm mạnh mẽ. Với 8 lõi và 16 luồng, nó có khả năng xử lý đa luồng tốt, đồng thời với tần số Turbo Boost lên đến 5.1GHz, nó cung cấp hiệu suất ưu việt cho các tác vụ đa nhiệm và tải công việc nặng.
RAM 8GB DDR4 3200MHz có tốc độ truyền dữ liệu nhanh hơn và hiệu suất cao hơn so với các thế hệ trước. Với tốc độ bus 3200MHz, RAM này có khả năng xử lý dữ liệu nhanh chóng và hỗ trợ tải công việc nặng, đồng thời cung cấp trải nghiệm mượt mà và đáng tin cậy trong các ứng dụng và trò chơi.

Với dung lượng 512GB, ổ cứng SSD này cung cấp không gian lưu trữ đáng kể cho các tệp tin, ứng dụng và hệ điều hành. Ngoài ra, nó cũng đem lại trải nghiệm khởi động nhanh, tốc độ truy xuất dữ liệu và tải ứng dụng nhanh hơn so với ổ cứng cơ học truyền thống.
Wi-Fi 6 2x2 mang lại hiệu suất kết nối mạng nhanh hơn, ổn định hơn và có khả năng xử lý đồng thời tốt hơn cho nhiều thiết bị. Nó là lựa chọn tốt cho mạng không dây trong môi trường đa thiết bị và các ứng dụng yêu cầu băng thông cao.
Máy bộ Dell Vostro 3020 là một lựa chọn hợp lý cho những người dùng cá nhân và doanh nghiệp.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics