| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5 9400 2.90 GHz up to 4.10 GHz, 9MB |
| RAM | 4GB (1x4GB) DDR4 2666MHz UDIMM Non-ECC |
| Ổ cứng | 1TB 7200RPM SATA 6Gb/s |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Khe cắm mở rộng | 1 PCI 16X, 1 PCI 1X, 1 PCI 8X |
| Keyboard | USB |
| Wifi | 802.11BGN |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 RJ-45 Ethernet |
| Bluetooth | 4.0 |
| Cổng xuất hình | HDMI, VGA |
| Cổng kết nối | Front: 2 USB 3.0, Reader, 1 Jack Headphone. Rear: Headphone, Micro, speaker 3 Jack 3.5mm, RJ45 4 USB 2.0 |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Số cổng lưu trữ tối đa | M2 PCIE |
| Kích thước | 1. Width: 160mm (6.3") | 2. Depth: 289.4mm (11.39") | 3. Height: 373.7mm (14.71") |
| Khối lượng | 5.9kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ DELL Vostro 3671MT có thiết kế tương tự Dell Vostro 3670, máy có kích thước tương đối gọn để bố trí phù hợp cho không gian văn phòng cũng như làm việc tại nhà.

Máy bộ DELL Vostro 3671MT được trang bị cấu hình mạnh mẽ với bộ vi xử lýIntel Core i5 9400 2.90 GHz up to 4.10 GHz, 9MB, dung lượng RAM 4GB máy có thể đáp ứng tốt nhu cầu làm việc văn phòng cũng như giải trí cơ bản của người dùng.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics