Mã Sản phẩm: tn49885
Khuyến Mãi
BACK TO SCHOOL, RINH QUÀ COOL (Từ 21/08/2023 đến 03/09/2023)
Khách hàng sẽ được nhận 01 (một) trong những quà tặng sau:
- 01 (một) Thẻ nạp điện thoại trị giá 500,000 VNĐ.
- Hoặc 01 (một) Phiếu mua hàng VinID trị giá 500,000 VNĐ.
- Hoặc 01 (một) Thẻ quà tặng sử dụng cho các thương hiệu tại website www.gotit.vn trị giá 500,000 VNĐ.
(Chương trình có thể kết thúc sớm hơn khi hết quà. Khách hàng hoàn thành thủ tục đăng ký sớm sẽ được ưu tiên đổi quà trước)
Khách hàng vui lòng xem thể lệ chi tiết: https://www.tnc.com.vn/chuong-trinh-khuyen-mai-dell.html
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-12400 2.50Ghz up to 4.40Ghz, 18MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Có |
| Phân loại | Small Form Factor |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| OS | Windows 11 Home + Office Home and Student |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 2 x USB 2.0, 2 x USB 3.2 Gen 1, 1 x Audio line-out, 1 x RJ-45 Ethernet, 1 x HDMI 1.4b |
| Cổng I/O phía trước | 2 x USB 2.0, 2 x USB 3.2 Gen 1, 1 x Global headset jack |
| Kích thước | 290mm x 92.6mm x 292.80mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 3.60 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ Dell Vostro 3710 STI56800W1-16G-512G có thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm không gian, dễ dàng đặt vừa hoặc bên dưới bàn của bạn. Với nhiều cấu hình đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng người dùng

Máy bộ Dell Vostro 3710 STI56800W1-16G-512G sở hữu bộ vi xử lý Intel Core i5-12400 mang lại khả năng xử lý tác vụ mượt mà. Ram DDR4 16GB với Bus ram ấn tượng 3200MHz giúp bạn dễ dàng đa nhiệm, có thể mở nhiều tab làm việc là không lo tình trạng giật, lag. Ổ cứng SSD dung lượng 512GB để bạn có thể lưu trữ thoải mái các dữ liệu cần thiết của mình.

Máy bộ Dell Vostro 3710 STI56800W1-16G-512G có các cổng USB nằm ở mặt trước và mặt sau của hệ thống cung cấp kết nối bạn cần để kết nối dễ dàng với các thiết bị ngoại vi.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics