| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-10400 2.9GHz to 4.3GHz, 12MB |
| RAM | 8GB (1x8GB) DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng | 256GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| VGA | Intel UHD Graphics 630 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Khe cắm mở rộng | 1 x PCIe x16 slot, 2 x PCIe x1 slot, 1 x PCIe x8 slot |
| Keyboard | USB |
| Wifi | 802.11ac 1x1 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | 4.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI, VGA |
| Cổng kết nối | Front: 2 USB 3.0, 2 USB 2.0,Headphone, Micro Combo 1 Jack 3.5mm. Rear: 2 USB 3.0, 2 USB 2.0, RJ45, Audio |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Số cổng lưu trữ tối đa | 3.5"/2.5" SATA |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 324.30 mm x 154.00 mm x 293.00 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 4.93 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Vostro 3888 có thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm không gian, dễ dàng đặt vừa hoặc bên dưới bàn của bạn. Với nhiều cấu hình đa dạng đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng người dùng

Dell Vostro 3888 có 8 cổng USB nằm ở mặt trước và mặt sau của hệ thống cung cấp kết nối bạn cần để di chuyển trong ngày làm việc
Hợp nhất các thiết bị của bạn với Dell Mobile Connect
Dell Mobile Connect ghép nối điện thoại thông minh iOS hoặc Android với máy tính để bàn của bạn.
Với Dell Mobile Connect, bạn có thể thực hiện cuộc gọi, gửi tin nhắn văn bản, nhận thông báo và thậm chí phản chiếu điện thoại Android hoặc iOS của mình lên PC để tương tác với tất cả các ứng dụng yêu thích của mình.

Điện thoại của bạn kết nối với PC của bạn qua kết nối điểm-điểm, an toàn của Dell Mobile Connect để dữ liệu của bạn không bao giờ bị lộ qua các kết nối internet không an toàn.

Nhanh chóng di chuyển ảnh, video, nhạc và tài liệu từ PC sang điện thoại và ngược lại mà không cần đến các dịch vụ lưu trữ đám mây phức tạp hay dây cáp rườm rà.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics