Em vần tư vấn đặt mua sản phẩm ạ
Chào Anh,\n\n\n\nBộ phận kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5 12400 2.5Ghz up to 4.4Ghz |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1x8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI, 1 x DisplayPort |
| OS | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x RJ45 (LAN), 1 x Audio-out |
| Cổng I/O phía trước | 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x Headphone/ Microphone combo audio jack |
| Kích thước | 29.2cm x 15.4cm x 32.43cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 4.36 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ Dell Vostro 3910MT 9M2DD1 có thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm không gian, dễ dàng đặt vừa hoặc bên dưới bàn của bạn. Với nhiều cấu hình đa dạng đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng người dùng

Máy bộ Dell Vostro 3910MT 9M2DD1 sở hữu bộ vi xử lý Intel Core i5 12400 mang lại khả năng xử lý tác vụ mượt mà. Ram DDR4 8GB với Bus ram ấn tượng 3200MHz giúp bạn dễ dàng đa nhiệm, có thể mở nhiều tab làm việc là không lo tình trạng giật, lag. Ổ cứng SSD dung lượng 256GB để bạn có thể lưu trữ thoải mái các dữ liệu cần thiết của mình.

Máy bộ Dell Vostro 3910MT 9M2DD1 có các cổng USB nằm ở mặt trước và mặt sau của hệ thống cung cấp kết nối bạn cần để kết nối dễ dàng với các thiết bị ngoại vi.
Em vần tư vấn đặt mua sản phẩm ạ
Chào Anh,\n\n\n\nBộ phận kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics