| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 3 5300U up to 3.8Ghz, 4MB |
| RAM | 4GB DDR4 3200MHz (1x4GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 23.8 FHD (1920 x 1080), IPS, Anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 4.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | 5 MP |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x headphone/microphone combo, 1 x USB Type-A 5Gbps, 1 x power, 1 x RJ-45, 1 x HDMI, 1 x USB Type-A 5Gbps, 2 x USB Type-A 480Mbps |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 54.06cm x 18.37cm x 41.9cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.37 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Máy bộ HP 205 Pro G8 AIO 5R3F1PA mang thiết kế hiện đại và tinh gọn khi kết hợp màn hình và CPU thành một. Máy tích hợp đầy đủ hệ thống phần mềm, camera, loa, các cổng kết nối thông tin và cả chuột, bàn phím kèm theo giúp bạn có thể đặt ở nhiều vị trí khác nhau nơi làm việc.
Máy bộ HP 205 Pro G8 AIO 5R3F1PA có màn hình 23.8” Full HD rộng rãi, cho hình ảnh hiển thị sắc nét đến từng chi tiết.

Máy bộ HP 205 Pro G8 AIO 5R3F1PA sở hữu bộ vi xử lý AMD Ryzen 3 5300U giúp giải quyết mượt mà mọi công việc từ văn phòng căn bản đến đồ họa 2D. Ngoài ra, card đồ họa tích hợp sẵn AMD Radeon Graphics mang đến cho bạn khả năng xử lý đồ họa tốt không kém gì card rời

Bộ nhớ RAM 4GB DDR4 với cho khả năng đa nhiệm tốt, mở cùng lúc 4 - 5 ứng dụng mà vẫn chạy mượt, tốc độ chuyển đổi qua lại các ứng nhanh. Ổ cứng SSD 256GB cho thời gian phản hồi các thao tác cũng nhanh chóng.
Máy bộ HP 205 Pro G8 AIO 5R3F1PA trang bị các cổng kết nối thông dụng giúp bạn kết nối dễ dàng với các thiết bị ngoại vi khác phục vụ tốt nhất cho công việc và giải trí của bạn. Máy bộ HP 205 Pro G8 AIO 5R3F1PA còn hỗ trợ kết nối không dây tốc độ cao Wi-Fi và Bluetooth 4.2 giúp việc liên kết và truyền tải dữ liệu không dây đơn giản, nhanh gọn.

Máy bộ HP 205 Pro G8 AIO 5R3F1PA tích hợp webcam ngay ở cạnh trên màn hình, kết hợp cùng micro giúp bạn dễ dàng họp online hoặc liên lạc với người thân mà không cần thêm thiết bị hỗ trợ khác
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics