| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Pentium G6400 4.00 GHz,4MB |
| RAM | 4 GB DDR4-2666 SDRAM (1 x 4 GB) ( 2 Slot) (Max 64 GB DDR4) |
| Ổ cứng | 1 TB 7200 rpm SATA HDD |
| VGA | Intel® UHD Graphics 610 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | No DVDRW |
| Wifi | 802.11a/b/g/n/ac (1x1) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000M GbE |
| Bluetooth | 4.2 |
| Cổng xuất hình | 1 HDMI; 1 VGA |
| Âm thanh | Realtek ALC3601 codec, optional internal speaker, combo microphone/headphone jack |
| Cổng kết nối | Front: 1 headphone/microphonecombo; 4xUSB 5Gbp, 2x USB10 Gbps-------Rear: 1 line in; 1 line out; 1 power connector; 1 RJ-45; 1 serial; 2 USB2.0 |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 15.5 x 30.3 x 33.7 cm |
| Khối lượng | 4.7 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP 280 Pro Microtower thế hệ thứ 6 dựa trên kích thước của phiên bản trước đó với kích thước gọn gàng. Máy với thiết kế màu đen tạo cảm giác sang trọng, chuyên nghiệp, có thể đặt trên bàn mà không tốn nhiều diện tích.

Ngay ở mặt trước, phiên bản HP 280 Pro Microtower thế hệ thứ 6 khác biệt so với G5 nằm ở các cổng kết nối được tăng cường lên đến 6 cổng USB-A. Điều này tạo thuận lợi cho anh em muốn sử dụng nhiều thiết bị ngoại vi: từ ổ cứng gắn ngoài, đầu đọc thẻ chuyên dụng…

Máy cũng bao gồm card Wi-Fi 5 cùng Bluetooth 5.0, đúng là máy bàn từ những tên tuổi lớn vẫn thường được chú trọng như vậy.

Dù chỉ dùng chipset H470, HP vẫn trang bị những công nghệ an toàn và bảo mật hướng đến doanh nghiệp nhỏ như bảo vệ dữ liệu bằng firmware hoặc thiết bị TPM. Tiện ích HP DriveLock và khoá bảo mật được gắn sẵn vào máy. Ngoài ra máy có thể thiết lập việc phát hiện xâm nhập bất hợp pháp vào hệ thống khoá tích hợp khi thiết bị đang được cắm dây vào bằng cảm biến bên trong. Những tiện ích như vậy cũng góp phần để người dùng an tâm hơn khi sử dụng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics